• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phần mềm CHAT nào ít tiêu tốn dung lượng tải nhất?

duong1986

khi nào thật cần thiết như nói chuyện với bạn bè xa mới gặp hay người yêu thì mở Nick chat, khi nao không cần thì out, chứ cứ để online thì pin sài hao lắm! theo bác KANICHIWA thì quả đúng thật, mau hư Pin lắm!

sony

Mình dùng Slick + Yamee, giá như 2 thằng này hợp thành 1 thì tuyệt :)) . Vì Slick có send file or photo cũng như click vào link bạn bè gửi đến mình, còn Yamee thì send mess to group được =.=

lephunghien

dùng slick chat yahoo là pro nhất rồj.ổn định,ít bị disconnect,có thể send và nhận file dễ dàng,gjao djện icon gjống yahoo mess.

vincentgreen54

thực sự nếu chỉ chat ko,chứ ko cần gửi nhận file thì shmessenger là đỉnh nhất,phí lại rẻ nhất.

0904757111

từ trước đến h mình chỉ dùng slick,thấy nó dễ vào và ko bị out nên dùng suốt

taolahoang28

mình đang dùng ebuddy , slick mình cài nhiều lần rồi mà ko vô được , toàn bị lỗi sever . chán

oromeo

Các phầm mềm chat mình dùng qua cả rồi. Thấy dùng Ola3 (bản mới bây giờ) khá ổn, giá cũng rẻ. Hoặc bản Slick 0.50 cũng rất ổn định. Mấy bản Slick cũ thỉnh thoảng lỗi sever ko vào đc.
1 phiếu cho Ola 3

thanhlongnd

các bro cho hỏi chút, nokia s60 E63 mình dùng slick rùi nhưng con 6500 là dòng s40 thì cài pm chát nào để có thể send file giống slick ?

Auto

các bro cho hỏi chút, nokia s60 E63 mình dùng slick rùi nhưng con 6500 là dòng s40 thì cài pm chát nào để có thể send file giống slick ?
shmesenger là pm java có thể send file, nhưng thông wa host của sh nên ng nhận sẽ nhận đc link, sau đó ng nhận phải nhấp vào link đó để tải ;)
Posted via Mobile Device

overkill

Member
1 phiếu cho Yahu :D
soạn DOWN YAHU gửi 8585 để tải về nhé
soạn DOWN YAHU số_đt_người_nhận gửi 8585 để tặng cho vợ con lun ^^

Nynk_102

E cũng cho Yahu một phiếu. Thanks bác overkill nhé. Một phiếu nữa cho Slick 0.50. Đang dùng 2pm này. Onl 24/24 lun. Hjhj

adware

yahu và yamee giống nhau đấy chứ chỉ khác cái ngôn ngữ thôi . mà em nghĩ bác overkill giảm giá xuống tí khoảng 2k 3k gì đó cho cạnh tranh chứ 15k thế kia ai dám down

tdnhi2002

cho mình hỏi,mình tải về ola,vitalk, vô yahoo rất là khó, còn slick, ebuddy, fring và nimbuzz thì tính phí mắc quá, mỗi lần vô xong thi trừ tiền rất nặng,vì phân mềm tải lâu nên dung lượng tải vè hao phí quá nhiều
. cho mình hỏi phần mềm nào chat dung lượng nhẹ và tải nhanh dể chat không bạn.mình dang dùng N5320..
Mong nhận hồi âm của các bạn