• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phần mềm điều khiển Tivi,Đầu,Giàn...irRemote v1.04 [Update 21.05.2009]

Status
Không mở trả lời sau này.

kimthulong1990

Hướng dẫn cài phần mềm :
Download file này về giải nén ra :
http://www.mediafire.com/?ymdfmynejn4
Cài lần lượt 2 file này vào máy điện thoại nhớ cài vào thẻ nhớ thứ tự là :
1. Psiloc.irRemote.v1.04.S60v3.SymbianOS9.1.Unsigned.Cracked-illusion VH
2. DRMCommonSolutions.sisx

Lưu ý giải nén xong copy luôn vào điện thoại cài .
Cái phần mềm này dùng khá lâu rồi nhưng trả thấy có gì hay vì nó điều khiển tivi gần lắm không được xa .

Chỉnh sửa cuối:

lms1978vn

Phần mêm cũng thú vị, vì đôi lúc làm bạn bè và người thân ngạc nhiên thích thú lắm đấy, tuy nhiên về thực tế thì... Dẫu sao cũng thanks nhà sản xuất lẫn người viết bài này nhe.

Cleonardo

Vì vậy mình mới dow tất cả driver về.
1 clip mình đã làm theo hướng dẫn:
[video=youtube;m2ad5Uh88c4]http://www.youtube.com/watch?v=m2ad5Uh88c4[/video]
khi mình giải nén remote zip ra ngòai 20003ec, ta xóa luôn file remote zip thì sẽ còn các file đã giải nén trong 20003EC
3 cái hình ở dưới mình đã vào sửa bài viết để xóa đi mà ko thấy attach để xóa nhỉ, mod xóa dùm e nhé.,thanks!

mckenzise

Vậy có remote đc cái nào chưa bạn ?

Soft này mình thấy cũng hay nhưng 4rum mình ae sử dụng đc cũng ít quá .

Thôi hy vọng Pisloc sẽ ra phiên bản khác tốt hơn .

taychojlc

anh em cho bỏi máy e71 có cài được không, máy minh hack rùi. tại sao máy minh cài vào toàn thôing báo là tệp tin bị lỗi

nguyenvanhung90

em đã cài thử trên n73 hiện icon nhưng đến khi vào kick vào tên thiết bị thì phần mềm cứ bắt truy cập gprs để làm gì thì em không biết.mong các anh chỉ giúp

datvt

Nhà mình là TV Samsung LED C6900 mà mình ko tìm thấy ở trong đó, phải chọn cái nào mới điều khiển được vậy bác?

Tanvns

Nhà mình là TV Samsung LED C6900 mà mình ko tìm thấy ở trong đó, phải chọn cái nào mới điều khiển được vậy bác?
Mã:
Updated dữ liệu mới nhất và đầy đủ nhất đến 21.05.2009
TV LED của bạn là Model mới nên chưa có dữ liệu đâu !;;)

có bac nào sài N95 thẻ nhớ ko,tư vấn e với,con của e sao hồng ngoại yếu thế dí sát như lấy tay bấm mới nhận hik

mafiavn

Phần mềm điều khiển Tivi,Đầu,Giàn...irRemote v1.04 [Update 21.05.2009]
em hoi 6760 có hòng ngoại ko???:-?:-?:-?:-?

lechien

Cái này mình open soft xong vào bật hồng ngoại thì nó báo lỗi hệ thống?còn bât hồng ngoại trước thì ko open đc soft anh em giúp??

magus

Cái này mình open soft xong vào bật hồng ngoại thì nó báo lỗi hệ thống?còn bât hồng ngoại trước thì ko open đc soft anh em giúp??
cài xong là xài luôn,kg cần bật hng ngoại

Status
Không mở trả lời sau này.