• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phần Mềm nháy Máy Kinh Khủng. cho s60v3

tuan88vn

chào các bạn pdaviet, mình đang dùng con N73, và hiện nay rất bực mình vì có nhiều số lạ nháy máy mình. mình đã dùng phần mềm Advanced call manager để chặn những số lạ rồi nhưng đôi khi lại chặn những số của các đối tác làm ăn. vì thế mình đã ngồi check trên mạng và tìm tổng hợp được phần mềm nháy máy này để răn đe bọn vô công rồi nghề kia. đây là phần mềm mình tổng hợp từ những pic khác nhau, vì mồi pic chỉ được 50% là dùng được còn đâu toàn phải sửa. không biết các bạn MOD có dell không. nhưng dù sao mình cũng muốn chia sẽ nỗi đau cho những ai hay bị làm phiền = cách lấy độc trị độc.
phần mềm này hay ở chỗ bạn không phải chọn nháy bao giây, bao lần, và không phải lo bị mất tiền..
hướng dẫn sử dụng nhé:

B1. Bạn Cài Python 1.4.2 S60v3.sis nếu máy bạn đã cài python rồi thì bỏ qua bước này nha!

B2. Bạn Cài PythonScriptShell 1.4.2 S60v3.sis

B3. Bạn coppy file Tuan_Nga.py vào thư mục python ở ổ (C) Hoặc ở thẻ nhớ.

B4. Bạn chạy Chương Trình python vừa cài chọn >> Option> run script: và tìm file Tuan_Nga.py chọn OK rồi bạn chuyển sang chế độ bấm số và bấm số bạn muốn nháy. Hệ thống sẽ tự động nháy máy đến khi nào bạn tắt chương trình này thì thôi (muốn tắt chương trình thì bạn hãy vào quản lý tìm các chưoơg trình đang chạy và nhấn C hay dell là tắt, mình đang dùng N73 nên chỉ cần giữ phím menu chọn python nhấn phím C là xong).

lưu ý: cái này nháy máy đến khi nào bên kia bắt máy thì nó mới tự cúp. và sẽ là 00:00 giây, bên kia sẽ dôi khi thấy 00:03 giây nhưng bên mình 00:00 giây thì đảm bảo không mất tiền đâu. mình đã test và okmen.

link download: http://www.mediafire.com/?2k2c0rbw4y02k7i

________» Gieo Nhân Nào Sẽ Gặp "Quả Báo" «________

tuan88vn

uhm mình sẽ cố gắng, vì máy mình RAM kém nên ko muốn cài nhiều phần mềm, hiện mình chưa cài phần mềm chụp màn hình vì thế mong bạn thông cảm. minhg sẽ cố gắng post hình minh hoạ

DinhTuan

bạn up hình minh họa cho đúng quy định của diễn đàn nhé!
mod chuyển hộ bài bạn ấy sang box python, đây là ứng dụng python. Ứng dụng này cũng có lâu rồi, người ta còn đóng gói thành pm để tiện sử dụng, có lẽ bạn này mới gia nhập thế giới symbian nên chưa biết. Cảm ơn bài post của bạn, mới gia nhập mà lập topic vậy là hay lắm đó, mong bạn tiếp tục phát huy :)

chivung

theo em biết thì chỉ cần bên kia bắt máy là mình mất tiền rồi mà. dù bên mình thấy 0s nhưng bên kia vẫn sẽ chạy s. mà giờ toàn block 6s thì mình mất tiền 6s thì phải. để em test rồi thông báo kết quả nha. nhưng theo suy nghĩ của em thì 99% là mất tiền

leetran72

theo em biết thì chỉ cần bên kia bắt máy là mình mất tiền rồi mà. dù bên mình thấy 0s nhưng bên kia vẫn sẽ chạy s. mà giờ toàn block 6s thì mình mất tiền 6s thì phải. để em test rồi thông báo kết quả nha. nhưng theo suy nghĩ của em thì 99% là mất tiền

1% còn lại chắc chắn là ko mất :)) Bác đoán sai bét rùi

smileforeverv1

cái này hình như còn có từ lâu hơn nữa. mình mình nhớ không nhầm thì từ thời faraong cởi chuồng =))=))=))=))=))=)) vì không thấy nói ưu điểm nào khác

duyankhuong

hihi.các bác là dân mê công nghệ mà sao khó thế.em mới gia nhập mà thấy diển đàn của mình hay có vụ này woa.mình học kg cao nhưng tội cái là mê đt nên củng có bít chút it.vừa đủ để đau đầu.

minh đã text rồi. kô mất tiền nhung mà nhược điểm là kô đặt dc số lần nháy máy va khi bên kia ấn từ chối thf pm này sẽ ngưng hoạt động

hmhieu

minh đã text rồi. kô mất tiền nhung mà nhược điểm là kô đặt dc số lần nháy máy va khi bên kia ấn từ chối thf pm này sẽ ngưng hoạt động

Đáp ứng nhu cầu của bạn bằng cách bạn tìm phần mềm Jeer v1.0 trong chủ đề ỨNG DỤNG PYTHON này nè.;;)

Trunghuy90

xai vinaphone nhá mãi mê 1 lát rùi hết sạch tiền po tai .com. Vậy mà la huk tốn tìn

nếu muốn ok thì bác dùng pm nhá máy ý.k tốn 1 đồng nào luôn,e vẫn tin dùng 2 năm nay.thử nghiệm trên mạng viettel(very good)còn cái cách nhá máy của chủ topic thì e chưa thử.nhưg thấy mất tiền,hãi quá à.hehe

trantien206

nếu muốn ok thì bác dùng pm nhá máy ý.k tốn 1 đồng nào luôn,e vẫn tin dùng 2 năm nay.thử nghiệm trên mạng viettel(very good)còn cái cách nhá máy của chủ topic thì e chưa thử.nhưg thấy mất tiền,hãi quá à.hehe

Phần mềm nào nháy máy ko tốn tiền bạn đang đề cập ở đây post lên cho mọi người đi ! :D

mirolavklose

Jeer đây mà tuy nhiên nó không có chức năng là bao giờ bên kia nhấc máy thì tắt , nó chỉ kết nối là tắt luôn thế thì hay gì ! Kể mà 2 phần mềm này kết hợp thì tuyệt !

đúng vậy đó pan phải chi pen kia pắt máy thì pen này ngắt ngay, mà huk tốn xiền..em pj 1 pài học òy, mà nkờ nhá hum đó mà tới nay thằng nhá em nó sơ rồi hjhj