• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phần Mềm nháy Máy Kinh Khủng. cho s60v3

tuanvn88

Jeer đây mà tuy nhiên nó không có chức năng là bao giờ bên kia nhấc máy thì tắt , nó chỉ kết nối là tắt luôn thế thì hay gì ! Kể mà 2 phần mềm này kết hợp thì tuyệt !

hjc tớ check nhiều lần phần mềm nhá máy cho s60v3 rồi toàn jeer như bạn nói,, máy tớ n73 cài python 1.45 chạy trên thẻ ko dùng được, tớ cũng dùng thử mấy cái phần mềm nhá máy khác nhưng cứ nháy xong cúp. vì thế tớ tổng hợp lại và cuối cùng được cái này, tes trên n73 ok ko mất 1 xu vì tớ dùng phần mềm tự động kiểm tra tài khoản sau khi gọi mà. ko mất xiền lun, cái phần mềm này khuyến cáo các ae ko lên lạm dụng nó nhiều. tớ xài nó là để trả thù bọn nó thôi chứ 1 ngay khoảng 5-6 số lạ nhá máy tớ thỳ tớ đjên mất. dùng cái này có thằng đã phải nhắn tin xin lỗi và đăng ký chặn cuộc gọi của viettell với giá 5k/tháng :D.
chú ý. bạn lên dùng phần mềm chặn cuộc gọi Advanced call manager để cho số mà bạn nháy và danh sách đen nếu không 23h59' là chuông của bạn reo đó.

phuctran122

chào các bạn pdaviet, mình đang dùng con N73, và hiện nay rất bực mình vì có nhiều số lạ nháy máy mình. mình đã dùng phần mềm Advanced call manager để chặn những số lạ rồi nhưng đôi khi lại chặn những số của các đối tác làm ăn. vì thế mình đã ngồi check trên mạng và tìm tổng hợp được phần mềm nháy máy này để răn đe bọn vô công rồi nghề kia. đây là phần mềm mình tổng hợp từ những pic khác nhau, vì mồi pic chỉ được 50% là dùng được còn đâu toàn phải sửa. không biết các bạn MOD có dell không. nhưng dù sao mình cũng muốn chia sẽ nỗi đau cho những ai hay bị làm phiền = cách lấy độc trị độc.
phần mềm này hay ở chỗ bạn không phải chọn nháy bao giây, bao lần, và không phải lo bị mất tiền..
hướng dẫn sử dụng nhé:

B1. Bạn Cài Python 1.4.2 S60v3.sis nếu máy bạn đã cài python rồi thì bỏ qua bước này nha!

B2. Bạn Cài PythonScriptShell 1.4.2 S60v3.sis

B3. Bạn coppy file Tuan_Nga.py vào thư mục python ở ổ (C) Hoặc ở thẻ nhớ.

B4. Bạn chạy Chương Trình python vừa cài chọn >> Option> run script: và tìm file Tuan_Nga.py chọn OK rồi bạn chuyển sang chế độ bấm số và bấm số bạn muốn nháy. Hệ thống sẽ tự động nháy máy đến khi nào bạn tắt chương trình này thì thôi (muốn tắt chương trình thì bạn hãy vào quản lý tìm các chưoơg trình đang chạy và nhấn C hay dell là tắt, mình đang dùng N73 nên chỉ cần giữ phím menu chọn python nhấn phím C là xong).

lưu ý: cái này nháy máy đến khi nào bên kia bắt máy thì nó mới tự cúp. và sẽ là 00:00 giây, bên kia sẽ dôi khi thấy 00:03 giây nhưng bên mình 00:00 giây thì đảm bảo không mất tiền đâu. mình đã test và okmen.

link download: http://www.mediafire.com/?2k2c0rbw4y02k7i

________» Gieo Nhân Nào Sẽ Gặp "Quả Báo" «________

Thanks bạn nhiều! :D:D:D

hjc tớ check nhiều lần phần mềm nhá máy cho s60v3 rồi toàn jeer như bạn nói,, máy tớ n73 cài python 1.45 chạy trên thẻ ko dùng được, tớ cũng dùng thử mấy cái phần mềm nhá máy khác nhưng cứ nháy xong cúp. vì thế tớ tổng hợp lại và cuối cùng được cái này, tes trên n73 ok ko mất 1 xu vì tớ dùng phần mềm tự động kiểm tra tài khoản sau khi gọi mà. ko mất xiền lun, cái phần mềm này khuyến cáo các ae ko lên lạm dụng nó nhiều. tớ xài nó là để trả thù bọn nó thôi chứ 1 ngay khoảng 5-6 số lạ nhá máy tớ thỳ tớ đjên mất. dùng cái này có thằng đã phải nhắn tin xin lỗi và đăng ký chặn cuộc gọi của viettell với giá 5k/tháng :D.
chú ý. bạn lên dùng phần mềm chặn cuộc gọi Advanced call manager để cho số mà bạn nháy và danh sách đen nếu không 23h59' là chuông của bạn reo đó.

Bình thường mình cũng sài thằng Jeer nhưng ko hay bằng thằng của bồ mới up, hehe, để trả thù máy thằng nhá máy con bồ của mình mới được!
Ngàn lời thanks u! =D>=D>=D>

mafiavn

Nói chung là : Phần mềm này có mất tiền! Em đã test hồi nãy! 1 cái nhá mất 100 vnđ! OK!
Nói chung là member mới mà post pài là quá tốt rồi! Phải ủng hộ chứ! Bớt chém đi! Mod nên xoá các bài chém này thay đi delete các bài viết hỏi han và di chuyển chúng đến mục phù hợp và có thông báo! OK đó chỉ là góp ý of tớ! Còn thấy ko phù hợp thì delete bài! hix

w0nderb0y

Máy mình sao cài PythonScriptShell 1.4.5 ko đc !
Mình cài python 2.4 !

kàj super python 2.3 trở lên là ko có icon để xài mấy kái py này
Dùng kái jeer 1.01 này đi bác, vh rùi, dùng rất god
Link đây
http://upwap.ru/1334915

tuanvn88

minh đã text rồi. kô mất tiền nhung mà nhược điểm là kô đặt dc số lần nháy máy va khi bên kia ấn từ chối thf pm này sẽ ngưng hoạt động

bạn ak mình test thử rồi, ok khi bên kia mà từ chối thỳ do python chưa resset được nên bạn cứ để máy im khoảng 10s phần mềm lại hoạt động bình thường

backbedboy

cài này lâu rồi, trước mình dùng của 1 bác tên là Phap Su, edit và chỉnh sửa cho ra 1 file tên Bombing.py. Nhá máy ko tốn tiền, bên kia vừa bắt là bên đây cúp ngay, thường là 0 giây, có khi hy hữu thì 1s.
Bên kia bắt máy thì nó call lại tức thời, nhưng bên kia từ chối thì 10s sau nó mới call lại lần nữa

AlyCuong

Active Member
sax test tren n73 nkay 10 cuoc mat 2ngjn

cài này lâu rồi, trước mình dùng của 1 bác tên là Phap Su, edit và chỉnh sửa cho ra 1 file tên Bombing.py. Nhá máy ko tốn tiền, bên kia vừa bắt là bên đây cúp ngay, thường là 0 giây, có khi hy hữu thì 1s.
Bên kia bắt máy thì nó call lại tức thời, nhưng bên kia từ chối thì 10s sau nó mới call lại lần nữa

Xài Jeer đi, goog lắm, nháy bên kia bắt máy là nó ngắt liền, lại còn có chế độ bắt máy cực nhanh để chống nhá máy nữa chứ, 2 trong 1.

Trvuphuong

Member
Xài Jeer đi, goog lắm, nháy bên kia bắt máy là nó ngắt liền, lại còn có chế độ bắt máy cực nhanh để chống nhá máy nữa chứ, 2 trong 1.

Nhưng cái jeer hơi bực cái là nó nhá qua đt vừa rung là nó cúp rùi nên không hay lắm! Nhưng dùng nó để bắt máY thì ok!

bapcai2010

tại sao mình nhá máy, kiểm tra tài khoản thì bị mất tiền,cái này nhá thì được nhưng bị trừ tiền không ổn rồi bạn ơi nghiên cứu lại coi chú cái này la chết đấy:-?:((

Jay_Chou

Active Member
tại sao mình nhá máy, kiểm tra tài khoản thì bị mất tiền,cái này nhá thì được nhưng bị trừ tiền không ổn rồi bạn ơi nghiên cứu lại coi chú cái này la chết đấy:-?:((

bác dùng Jeer ấy. nó bắt máy và nhát máy tốt. bác qua đây để xem nhé.

ht6868

Liệu co hiệu quả ko. Mình thấy cái pm Jee cũng được. Nhưng mà nếu mình nháy bên kia,người ta tắt đi ko nghe ( trong lúc mình đang nháy nhá ),trong khi đó mình vẫn xử dụng pm,nếu cuộc nháy máy sau đó người ta bấm nút nghe là ko có tác dụng (ko bao giờ tắt được,vẫn mất tiền như thường ). đó lá đối với Jee. Hic. Nói chung là chưa hiệu quả lắm cậu à. Các cậu hiểu ý mình nói chứ.

Chỉnh sửa cuối:

dinhhuan

Nếu cài python 1.4.2 theo chỉ dẫn của chủ topic thi xài được chương trình nhá máy, còn symb-x thì không xài được.
Ngược lại ,nếu cài python 2.4 thì xài được symb-x nhưng không xài được chương trình nhá máy.
các bác có phương pháp nào có thể sử dụng được cho cả 2 chương trình này không chỉ mình với ,thanks !!!

Jay_Chou

Active Member
Nếu cài python 1.4.2 theo chỉ dẫn của chủ topic thi xài được chương trình nhá máy, còn symb-x thì không xài được.
Ngược lại ,nếu cài python 2.4 thì xài được symb-x nhưng không xài được chương trình nhá máy.
các bác có phương pháp nào có thể sử dụng được cho cả 2 chương trình này không chỉ mình với ,thanks !!!

bác thử cài python 1.4.5 bản ổn định xem. :-?

namhuynhx3

bác thử cài python 1.4.5 bản ổn định xem. :-?
ban python 1.45 ko dap ung duoc 1 so pm can python ban a!minh thich ban python2.5 nhung hinh nhu ko co pythonscrip cho python2.5 thi phai.vay la ko co nen de chay tuannga.py roi.co cach nao de vua cai duoc python 2.5 vua xai duoc tuannga.py ko nhi?hay la co pythonscrip cho 2.5 ko?

heha

bác ơi cho e hỏi
sao e cài đặt vào rồi mà ko thấy file tuannga.py đâu cả