• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

PHẦN MỀM RIÊNG HỔ TRỢ TOUCH DIAMOND TOUCHFLO 3D

thekhoa202302

Lắc tay để chuyển đổi theo ý muốn!!!

Lắc tay để chuyển đổi theo ý muốn!!!

Screenshots:

Requirements:
HTC Touch Diamond (Not tested on any other device)
WM6+
.Net Compact Framework v3.5
It does not seem to eat much battery, but it may consume around 2% of the CPU Usage while service is running.

Supported devices as per user reviews:
  • HTC Touch Diamond
  • HTC Touch HD
  • HTC Touch Pro
  • Samsung Omnia (i900/i910)
http://www.mediafire.com/download.php?maujjdnexkj

thekhoa202302

CINEMO Phần mềm xem phim trực tuyến như trên truyền hình cáp

CINEMO Phần mềm xem phim trực tuyến như trên truyền hình cáp

Theater List:

Viewing movies by theater:

Movie details with critics and users scores:

AnhPheCT

Stylus Battery Clock (v1.7)

Stylus Battery Clock (v1.7)

Đồng hồ và % Pin hiển thị trên 2 dòng. Chỉ dùng cho Touch Diamond

AnhPheCT

InCall Recorder Ghi âm cuộc gọi cho PPC (VGA)

InCall Recorder Ghi âm cuộc gọi cho PPC dành cho VGA.

Link:

AnhPheCT

Cái này sao ghi âm tiếng mình nói thì rõ, còn tiếng đối phương thì không nghe gì. Phê có gặp trường hợp đó không ?

Mở loa ngoài lên khi nghe ghi âm thử xem Mình dùng Ok mà!!!

saddam_le

Mấy huynh cho hỏi có cách nào không cho hiển thị số điện thoại họi đến ko (chỉ hiện tên contact thui)

tech77

có cao thủ nào có chương trình cài cho diamond xong lúc nhấc máy chỉ cần vuốt giống Iphone ko vậy? em tìm mãi mà chưa thấy. Mong các cao thủ giúp đỡ, em đã tìm 1 vòng rồi ma chưa thấy. Thanks các bác trước :D

AnhPheCT

em đã cài rồi nhưng đây là ctrình dùng để mở máy chứ không phải là nhấc điện thoại. Khi có cuộc điện thoại gọi đến nó vẫn hiện lên 2 phím trả lời và từ chối. Bác nào có ctrình nào như vậy ko cho em với.
Có cần đem cơm tới nơi.....Dọn sẳn xong mời và cầm đũa lên và cơm cho Bạn luôn ko??? Muốn biết thì vọc chứ!! Thattj là:....!!

Bạn vào: S2U2 settings/( bản tiếng việt) Chọn Điện thoại: Hiện ảnh người gọi chọn Ảnh nhỏ (or lớn), Trượt để trả lời mở, Trượt để kết thúc mở, Vô hiệu hóa phím ANSWER khi trả lời mở, Vô hiệu hóa phím END để kết thúc mở, Ẩn nút nguồn để kết thúc gọi mở. Lưu lại thử máy!!!

tech77

Có cần đem cơm tới nơi.....Dọn sẳn xong mời và cầm đũa lên và cơm cho Bạn luôn ko??? Muốn biết thì vọc chứ!! Thattj là:....!!

Bạn vào: S2U2 settings/( bản tiếng việt) Chọn Điện thoại: Hiện ảnh người gọi chọn Ảnh nhỏ (or lớn), Trượt để trả lời mở, Trượt để kết thúc mở, Vô hiệu hóa phím ANSWER khi trả lời mở, Vô hiệu hóa phím END để kết thúc mở, Ẩn nút nguồn để kết thúc gọi mở. Lưu lại thử máy!!!
Bác anhphe076 mắng em cũng phải thôi vì quả thật tối qua em cài xong cũng chưa có thời gian nghiên cứu phần setting của nó. vừa làm theo cách bác chỉ dẫn xong em đã thỏa mãn rồi, thanks bác đã nhiệt tình chỉ bảo.

anhhtcvc

Sao mấy chương trình ở trang 1 ko thể cài được nhỉ. Loạt ứng dụng này rất hay mong anhphe076 hoặc mọi người hướng dẫn cách cài đặt với. Em down về rồi copy vào IS mà ko chạy đc mà.

anhhtcvc

Tiếp theo Icon màu full cho TD:

Tham khảo ở đây:
Customizing the Windows Taskbar

Link:
[/QUOTE]. Nút Start đổi thành Logo HTC tải tập tin Dlls:

/QUOTE]
Hướng dẫn cụ thể đi anhphe ơi, ko tài nào cài được cái đuôi .dll. Copy vào đâu để cài nhie anh????? Các mẫu này rất đẹp anh giúp em với. Còn cái phông tiếng việt khi nhắn tin vào đâu để cài nhỉ em vào input cài khi quay ra thì lại chở lại như cũ ah????

Chỉnh sửa cuối:

AnhPheCT

File *.Cab thì cài dc!! File *.dll coppy vào thư mục Windows thế thôi!! font tiếng việt thì tải về cài main OK! fonts tiếng việt chỉ hổ trợ hiển thị tiếng việt thui! Nhắn tin tiếng việt thì cài Keyboard hổ trợ bỏ dấu tiếng việt!! (Resco keyboard, VNkeyboard.....Nhiều keyboard hổ trợ gõ tiếng việt) Tấc cả đều có trong diễn đàn!!

anhhtcvc

File *.Cab thì cài dc!! File *.dll coppy vào thư mục Windows thế thôi!! font tiếng việt thì tải về cài main OK! fonts tiếng việt chỉ hổ trợ hiển thị tiếng việt thui! Nhắn tin tiếng việt thì cài Keyboard hổ trợ bỏ dấu tiếng việt!! (Resco keyboard, VNkeyboard.....Nhiều keyboard hổ trợ gõ tiếng việt) Tấc cả đều có trong diễn đàn!!

Em đã copy cả vào Windows máy và IS rồi khởi động lại máy mà ko thấy hiện tượng gì cả, các icon vẫn y nguyên ko thấy chuyển biến gì cả. Có phải cài thêm cái gì nữa ko anhphe giúp em với vì em rất thích các icon này mà!!!!!
:(:(:(:(