• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phần mềm tạo C2Z cực kỳ dễ dành cho mọi người!

ngoanrazor

Well-Known Member
Phần mềm tạo C2Z cực kỳ dễ dành cho mọi người! update 4/5/2010

thấy ngày càng có nhiều mod hệ thống xài c2z, nên mih đã cho ra lò soft tạo c2z rất tiện lợi
tạo c2z hoạt động 100%;;)

1.copy file z:\sys\bin\EFSrv.dll ra ổ E:\ trên điện thoại
2.kết nối đt với pc ở chế độ ổ đỉa chung
3.chạy soft của mih lên,chọn ổ đĩa usb điện thoại kết nối với pc
4.bấm nút general
5.xong rồi!:D

download về xóa đuôi 7z nha!
-------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
update ver1.1_4/5/2010

fix: bug come when USB connect. Then phone reset:((

Down về xóa đuôi 7z!;;)

Link mediafire do hantinhtu_baby cung cấp: http://www.mediafire.com/?zkneai8rx1ccm39

Last edited by a moderator:

jinsk8r

em gà không biết gì.bác cho em hỏi cái C2z nay tạo ra để lam gì thế ạ!
Người nào cần sẽ biết ^^

Nó dùng để mod cho hệ điều hành đọc 1 số file ở C:\ chứ ko ở Z:\ (do đó có thể mod C:\ mà ko cần flash FW)

VD 1 số effects và ứng dụng cần C2Z

Chỉnh sửa cuối:

bucktran

3.chạy soft của mih lên,chọn ổ đĩa điện thoại với pc????
Cho mình hỏi như vậy là chọn cái gì? Ổ đĩa của PC hay của Đt?, mình chưa làm lần nào nên không biết, mong được chỉ giáo.

ngoanrazor

Well-Known Member
3.chạy soft của mih lên,chọn ổ đĩa điện thoại với pc????
Cho mình hỏi như vậy là chọn cái gì? Ổ đĩa của PC hay của Đt?, mình chưa làm lần nào nên không biết, mong được chỉ giáo.

ổ điã đt kết nối với pc bạn ah. Trog soft bn bấm nút how to use? Cũng có hướg dẫn đó

bebivodoi

bác nào chỉ e với, vua rui e dow về nhán vào gì k biết h` cứ dow PM nao co đuôi 7z là nó lại hiên cái hình ảnh lên chứ k hiên PM, bác nào chỉ e phát nhé

Chỉnh sửa cuối:

mrkits

cái này hay quá...Mình đang cần soft này. Thanks bạn nha. Để thử coi sao. MÀ sao bạn code tới 90% mà k chuyển ngôn ngữ về tiếng Việt vậy !?

ngoanrazor

Well-Known Member
cái này hay quá...Mình đang cần soft này. Thanks bạn nha. Để thử coi sao. MÀ sao bạn code tới 90% mà k chuyển ngôn ngữ về tiếng Việt vậy !?

gán font tiếng việt thì dễ bị lỗi font bn ah.

ngoanrazor

Well-Known Member
bác nào chỉ e với, vua rui e dow về nhán vào gì k biết h` cứ dow PM nao co đuôi 7z là nó lại hiên cái hình ảnh lên chứ k hiên PM, bác nào chỉ e phát nhé

bn dùng thử fire fox hoặc opera koi. Dừng dùng IE diễn đàn hình như ko tươg thjx với nó

tmt13tb

khi em apply cái c2z ấy thì mỗi lần vào trìng phát nhạc đều rất lâu đến 1-2 phút ấy có bác nào bị như em ko và có cách ji để khắc phục không :-/