• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phần mềm tạo C2Z cực kỳ dễ dành cho mọi người!

nhoxkyo97

mấy bro` cho e hõi, bây h mình tạo 1 c2z cho máy, rồi mốt flash cfw khác vẫn sữ dụng nó đc ko, hay phải tạo một cái khác. :D :D

Thuong2

Ai cho mình xin link boxnet đi .mình nhấn vào tải tệp tin toàn trắng màn hình ko à.

hantinhtu_baby

Pc mình ko nối mạng làm sao mà tải .cho mình link mobile đi bạn
Xài sờ mát phôn đắt xiền mà không biết cách tải soft trên mediafile hả bạn.opera vs trình duyệt web mặc định củng fang đc mà bạn!

manhhaitnpro

các bác cho em hỏi 1 chút . Cac bác có hiểu tại sao khj bật C2Z thj ko vào dc các pm có đuôi jan ko ? Như facebook . Hay ovi . Ola ... Noi chung la các pm chạy mạng .

mdkvmdks

em tạo được file c2z rồi
nhưng mà sao trong rompatcher chỉ có mỗi file c2z thôi vậy
2 file không thấy đâu hết chỉ có duy nhất 1 file c2z thôi là sao mọi người
ai giúp em với :(( :((

alaviss

em tạo được file c2z rồi
nhưng mà sao trong rompatcher chỉ có mỗi file c2z thôi vậy
2 file không thấy đâu hết chỉ có duy nhất 1 file c2z thôi là sao mọi người
ai giúp em với :(( :((

Frimware của bạn là cook thì có thể đã cook sẵn vào C: và khi cho vào E: thì nó tịt

ngunhi

cai` này máy em hok có xin help em đả hack phone rồi mà vẩn hok có EFSrv.dll

ace_hp7

Active Member
làm thế nào để lấy dc EFSrv.dll ra xin help em với
có hướng dẫn ở trên rùi đấy bạn ,bạn dùng X_plorer ,show đầy đủ các ổ ra ( Menu/tool/configuration/show rom,ram,system file ) sau đó vào ổ Z cop file vào thẻ nhớ (E)

extinctzoo

Có bác nào bít cách remove C2z ra ko? máy em khi apply c2z thì mất open 4 all, làm ko cài đc ứng dụng:(

tampro91

có hướng dẫn ở trên rùi đấy bạn ,bạn dùng X_plorer ,show đầy đủ các ổ ra ( Menu/tool/configuration/show rom,ram,system file ) sau đó vào ổ Z cop file vào thẻ nhớ (E)
mình vào x plore chỉ thấy ổ C và E thôi

ace_hp7

Active Member
mình vào x plore chỉ thấy ổ C và E thôi
mình chỉ rõ rồi đấy ,bạn vào menu ,chọn tool ,chọn configuration ,chon show rom ,ram ,system file thì nó sẽ hiện ra file resource , private , ổ Z ,ổ D

nguyentien93

chủ thớt cho hỏi mình cài c2z oke rồi, copy effects vào c:/re... rồi. bật c2z trong rompatcher rồi. bật hiệu ứng theme rồi mà sao vẫn chỉ có một số cái hiệu ứng thôi. ví dụ chỉ xoay tròn khi từ menu bấm nút đỏ... còn lại chả thấy có sấm sét mây mưa gì ở ngoài HS cả. giải thích giùm nhé

loveat20

Sao mình tạo không đc bạn ơi, mình làm xong 4 bước
1.copy file z:\sys\bin\EFSrv.dll ra ổ E:\ trên điện thoại
2.kết nối đt với pc ở chế độ ổ đỉa chung
3.chạy soft của mih lên,chọn ổ đĩa usb điện thoại kết nối với pc
4.bấm nút general
nhưng bước 4 thì nó báo file not found? Conpleted mà file c2z ở đâu ko có? LÀm sao đây? mình dùng C6-01