• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phần mềm Vitalk phiên bản mới (Chat Yahoo - Login cực nhanh)

tuyetha

vitalk THÌ đâu có j hay, hay rơt mạng lam
Posted via Mobile Device
Mạng rớt hay không đâu phải do pm.có mạng thì pm mới làm việc,nhưng pm không thể làm cho mạng hoạt động hay không.ngoài việc dung lượng tải về cao thì pm này chat cũng khá hay cho người việt

hihoha

Well-Known Member
Vitalk chat cũng tạm:mad:), đăng nhập hơi lâu do phải tải mấy game củ chuối:p
Được cái có phòng chat mỗi tội lấy status của mình làm quảng cáo bựcX-(

h04ngl0ng

úi, a TruBic xóa bài của e rồi à,nhưg mà hem sao.E post lại cho nhữg ai chưa biết,mọi người có thể tải vitalk phiên bản mới nhất bằg cách gõ vào trình duyệt intenet trên điện thoại đườg link http://vitalk.vn/wap/vitalk.jar điện thoại sẽ tải trực tiếp phiên bản mới nhất,hiện tại mình dùng là 0.537

manhtuan161090

nếu bạn nào dùng vitalk sẽ thấy đăng nhập vào buổi sáng hoặc buổi trưa trưa thì sẽ vào rất nhanh đấy, buổi tối thì do có nhiều người vào nên mãi ko vào được là chuyện thường thôi bạn ạ, dùng vitalk rất rẻ đấy, bạn có thể vào http://3g.vitalk.vn bằng điện thoại tải trực tiếp thì ổn định hơn và luôn tự cập nhật bản mới đấy

h04ngl0ng

chắc cũg ko tốn kém đâu,mình chát mỏi tay hoa mắt cũg chỉ ~350kb thui,may mắn cho mình là sim lag free GPRS. Háhá,

hhkkll

chắc cũg ko tốn kém đâu,mình chát mỏi tay hoa mắt cũg chỉ ~350kb thui,may mắn cho mình là sim lag free GPRS. Háhá,

Oh. Tại sao lại gọi là sim lag nhỉ, tên khác mới đúng chứ. Nhưng dù sao cũng chúc mừng vì có 1 cái sim xài gprs không mất tiền.

h04ngl0ng

Sim SV viettel chỉ cho 30mb thui bạn,ở đây là sim bt nhưg xài GPRS ko mất tiền,xl chủ topic vì lạc đề,mọi người quay lại với pm chat vitalk đi,ai có nhu cầu làm wen trên vitalk thì add nick mr_leo_37

oldpapa

em dùng LG KE770 nhưng sao không hiển thị được biểu tượng vui vậy?? ai biết chỉ em với

GiaHuy_01

em dùng LG KE770 nhưng sao không hiển thị được biểu tượng vui vậy?? ai biết chỉ em với
có thể loại máy đó kg được hỗ trợ, bạn thử cài font của Anh ĐQS vào thì mới hiển th�� đc các ký tự và symbol nhé. Mà kg biết KE770 có dùng HDH Symbian không nhỉ? Nếu kg HDH thì pó tay.

Chỉnh sửa cuối:

DreamLand

bạn phải cài font của Anh ĐQS vào thì mới hiển thị đc các ký tự và symbol nhé.
Biểu tượng vui là mặt cười đó bạn :p
Mà hình như KE770 đâu có hệ điều hành nên không thể cài font :D

akai611

Có bác nào có vitalk phiên bản 0.537 ko máy đt của em hok cài đc phiên bản mới nhất. Thanks nhìu nha

h04ngl0ng

Bản mới nhất hiện tại là 0.600 mà.Có bản mới thỳ xóa pản cũ. Chắc k aj có đâu