• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phần mềm Vitalk phiên bản mới (Chat Yahoo - Login cực nhanh)

nightstar85

:((vitalk chát hay nhưng mình thấy bản 060 này hay bị out lắm tức ko chịu được~X(

levietcuong08

mình xài vitalk thì thấy rằng nó có cái dở là login vô yahooo rất chậm, có nhiều lúc mình vô không được lun nữa chứ. trong khi đó thoát ra login bằng ola lại vô liền.

anone4a

MORANGE BẢN MỚI NHẤT ĐÓ, SAU KHI CÀI ĐẶT GHI NHỚ ID VÀ PASS, CÀI ĐẶT TỰ ĐỘNG ĐĂNG NHẬP , MỖI LẦN VÀO CHỈ CẦN 5 GIÂY LÀ OK RÙI

phuonxinh

Hừ... Vừa bị thằng ImiChat_S60_2nd_1.15.5. nó lừa mất 15k... tức muốn nổ con mắt...vừa mới cài vào máy, mở nó lên, kết nối vào mạng đã thấy "Thanks for paying VND15000 to purchase imiChat."... Tức quá cho cháu nó lên đường luôn, ko thèm xem chức năng chat video của nó nữa

tuanhien98

Hừ... Vừa bị thằng ImiChat_S60_2nd_1.15.5. nó lừa mất 15k... tức muốn nổ con mắt...vừa mới cài vào máy, mở nó lên, kết nối vào mạng đã thấy "Thanks for paying VND15000 to purchase imiChat."... Tức quá cho cháu nó lên đường luôn, ko thèm xem chức năng chat video của nó nữa

:)) 1 lần trót dại là 1 lần khôn ra =))!

punchan

các bác cho em hỏi ty' naz? em muốn sửa chữa file rms.db của vitalk thì lam` thế nao`? nhanh giúp em cái~X(