• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phần mềm xem tử vi đây!!!

TraiNgheoHn

nguồn mobisoft.vn

[hide] [/hide]​

ptnmylove

Cái này bói cũng hay quá đấy, nhiều cái nói cũng đúng. Bạn gái tui mê tít cái trò này :D

tichau

Hiện tại mình vẫn đang chờ bản tử vi for mobi phiên bản chính thức ra mắt nhưng chưa biết mobisoft lúc nào trình làng :-/ b-).

tuancao85

hình như đến nay chương trình không còn chạy được nữa phải kô các bạn. tôi mơ chuơng chình ròi nó hiện ra logo mobisoft ròi thoát ra lun.

Kojiro

Super V.I.P
hình như đến nay chương trình không còn chạy được nữa phải kô các bạn. tôi mơ chuơng chình ròi nó hiện ra logo mobisoft ròi thoát ra lun.

Mình cài lâu giờ vẫn chạy bình thường bạn à.

Hình như cái này bên S60 cũng có rồi thì phải ?

Đây là ứng dụng java, S60 có thể chạy được nhưng mình chỉ sợ màn hình không hiện thị đủ thôi (chưa test trên S60 nên nói đại) :p

tuancao85

vậy ah, kô bit của mình sao kô chạy được vậy ta. minnhf đã gỡ bỏ và cài lại rồi nhưng vẫn chỉ ra cái logo mobisoft rồi thoát ra lun,chán thế kô bít

TraiNgheoHn

Bạn cho hỏi là bạn đang xài máy gì?mình đã test trên 6300,5300,8600 mà vẫn ok mà

ppx2301

Mình sử dụng được 1 tuần thì không sử dụng được nữa. click vào icon thì nó lại thoát ra. Có cách nào giúp không ?

kaizuki

máy bạn là may gì vậy , mà bạn thử xóa đi cài lại rồi thử xem sao , mình cài lâu lắm rồi giờ xài vẫn okay mà

minhkhoa2007

Mình sử dụng được 1 tuần thì không sử dụng được nữa. click vào icon thì nó lại thoát ra. Có cách nào giúp không ?

BẠn thử cài đè len xem sao,đôi lúc nó như thế đấy.Hoặc gỡ bỏ đi rồi cài lại là xài ok thôi:)