• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

(Phát hành) PV ATM DIRECTORY (iATM) 1.2 FOR iPHONE FW 2.x - 3.X

Kawaguchi

Super V.I.P
Thành viên BQT
PV ATM DIRECTORY 1.2

FOR iPHONE FW 2.x - 3.X

Phát triển bởi: Đức Huy (Kawa)

Bản quyền: www.pdaviet.net

Source Cydia : www.iphone.pdaviet.info

Các chức năng chính:

• Dữ liệu được cập nhật mới nhất năm 2009 (9 ngân hàng, trong đó ngân hàng Đông Á đang được cập nhật thêm), dữ liệu đầu năm 2008 (8 ngân hàng) sẽ tiếp tục được cập nhật lại.
  • Giao diện đồ họa
  • Tìm kiếm tiếng việt không dấu
  • Tích hợp bản đồ vị trí điểm đặt máy ATM (chức năng này đòi hỏi phải kết nối GPRS hoặc Wifi, hình ảnh bản đồ đã được tối ưu với dung lượng nhỏ nhất để tiết kiệm chí phí khi dùng GPRS)
  • Cập nhật dữ liệu mới qua Internet (chức năng này giúp bạn nâng cấp dữ liệu mới thông qua máy chủ, mỗi khi chúng tôi nâng cấp dữ liệu lên version mới hơn thì bạn chỉ cần cập nhật bằng chức năng này)
  • Phản hồi dữ liệu (Feedback) khi có vị trí mới hoặc sai
Hình minh họa:

Tải về file .ipa (Download): iATM_1.2_Kawa_PDAVIET
Pass giải nén: www.pdaviet.net

Last edited by a moderator:

Zenki

Super V.I.P
Em nghĩ cái map đó là online chứ offline thì ... :-? bác Kawa ơi em mún test :D
Map là Map OFFLINE thôi. Một cái hình vậy chỉ có vài Kb, còn thông tin thì dạng chữ hết rồi nên tổng hợp lại cũng không nặng bao nhiêu cả. App này sẽ có trên Source của PDAVIET. Bây giờ App đã PHÁT HÀNH rồi còn đòi TEST gì nữa. Chờ anh Kawa up lên rồi về xài luôn.

Kawaguchi

Super V.I.P
Thành viên BQT
File App vừa chuyển cho TLG, chắc vài phút nữa có hàng trên Cydia của PDAVIET.

File cài bằng .app cho WinSCP sẽ được up vào sáng mai.

Chúc các bạn vui vẻ ! (Đang bệnh cũng rán lên post để mọi người khỏi chờ :(( )

AntiPlus

Mình cài từ Cydia thì bị báo lỗi "Size mismatch" vậy là bị lỗi gì ?

Zenki

Super V.I.P
Mình cài từ Cydia thì bị báo lỗi "Size mismatch" vậy là bị lỗi gì ?
File trên HOST đang có vấn đề. Các bạn chờ chút BQT đang FIX nhé.

Ngoài ra mình cũng đã cập nhật thêm link download file .ipa ở bài đầu tiên dành cho những bạn không có WIFI. Link download trực tiếp trên HOST của PDAVIET.

Chỉnh sửa cuối:

YonexRDS_001

bản này mình vừa test thì thấy sai là Ngân hàng TECHCOMBANK Quảng Ninh có PGD ở Móng Cái địa chỉ đặt máy ATM là số 1 Hùng Vương và 2 Vân Đồn là sai rồi. Sô 1 Hùng Vương là bưu điện MC chỉ có VCB và số 3 Hùng Vương PGD của Vietcombank Móng Cái có 2 ATM, sô 2 Vân Đồn là trụ sở chính của Vietcombank Móng Cái. PGD Techcombank Móng Cái là sô 7 Hùng Vương.

Chỉnh sửa cuối:

Kawaguchi

Super V.I.P
Thành viên BQT
bản này mình vừa test thì thấy sai là Ngân hàng TECHCOMBANK Quảng Ninh có PGD ở Móng Cái địa chỉ đặt máy ATM là số 1 Hùng Vương và 2 Vân Đồn là sai rồi. Sô 1 Hùng Vương là bưu điện MC chỉ có VCB và số 3 Hùng Vương PGD của Vietcombank Móng Cái có 2 ATM, sô 2 Vân Đồn là trụ sở chính của Vietcombank Móng Cái. PGD Techcombank Móng Cái là sô 7 Hùng Vương.

Data của Techcombank và Vietinbank là data cũ, chưa update bạn à. Mình đang up đây lại dữ liệu từ năm 2009, nhưng cần có thời gian. Khi nào hoàn sẽ thông báo và các bạn chỉ cần nhấn Cập nhật dữ liệu :D

Data chỉ 1 mình làm nên hơi lâu, các bạn thông cảm

hlp

bác nào có thể có tool hướng dẫn cách làm data để mọi người cùng làm cho nhanh....bản này vẫn chưa có dữ liệu của HSBC nhỉ...cái nì em cần...hic