• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phiên bản edit lại từ CFW Vietnamese-05 (Nhanh-Mượt) by ThanhTungHT for 523x

coc3k

Member
Tạo hồm thư E-mail xong rồi xoá được không anh! e xài bản fix mail of a Tung tạo thì được..xoá thì máy báo "đang xoá hợp thư" và nó cứ chạy mãi..hết PIn nghĩ..
xóa đc hết bạn mình xóa bình thường mà
phải xoá hết đi á.mình tưởng dùng được luôn.mà cho mod vào xong repack nó bảo too many file là thế nào nhỉ
hình như là dung lượng lớn quá hay sao đấy mình chưa bị cái này bạn nhớ xem free còn bao nhiêu nha

demngoclan

thanks

thank ban.minh moi su dung dong s60v5.minh thay ban edit cua ban rat hay.ban hay co phat hay vi cong dong pdat nhe.=D>

demngoclan

ban minh hoi cau zzgaa cai du bao thoi tiec o trong hinh cua ban do.no la phan mem hay gi vay/

coc3k

Member
e ném mod nầy vào vẫn không xoá đc hộp thư..a biết nguyên nhân tại sao không ak!
sao lạ ta mình xóa bình thường mà, mình dùng mail yahoo các mail khác mình chưa thử vì không có

hotboy_sl9x

sao lạ ta mình xóa bình thường mà, mình dùng mail yahoo các mail khác mình chưa thử vì không có
cho mình hỏi thêm là trong tin nhắn không hiển thị mặt cười thì fix lỗi thế nào bạn

ngocthuan92

Bạn ơi nhân tiện cho mình xin cái fix lỗi 2 thanh trượt cái...Mình dùng 5230 mà giật quá
Với mod swipe to unlock...luôn !
Thanks bạn nhiều

kenluz

sao bạn ko làm cho 5230 lun, àk cho mình hỏi cái MOD fix lỗi khi có người gọi đến nhạc chuông và 2 thanh trược cứ bị giật giật mình đang cần nó hjz cám ơn bạn nhiều bài viết chi tiết hay