• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phiên bản edit lại từ CFW Vietnamese-05 (Nhanh-Mượt) by ThanhTungHT for 523x

coc3k

Member
sao bạn ko làm cho 5230 lun, àk cho mình hỏi cái MOD fix lỗi khi có người gọi đến nhạc chuông và 2 thanh trược cứ bị giật giật mình đang cần nó hjz cám ơn bạn nhiều bài viết chi tiết hay
phía trên câu hỏi bạn có kìa sao không để ý đây nè bạn http://www.mediafire.com/?54cuau4bddxeek3
còn cho 5230 thì mediafire bị lỗi nên mình download core của binh24 không đc bạn ai muốn thì post qua 5230 thôi :D

coc3k

Member
mình đã làm luôn cho 5230 rồi đấy ai cần vào dùng :D
và nhờ mod đổi lại dùm tiêu đề là 523x dùm em cái. thank

Chỉnh sửa cuối:

bomvsbong

Way. Mai mình test trên 5230 coi tnào. Mình đang dùng pản 04 belle. Rất ổn k có lỗj nào kả. K bjết pản này tnào nhj? Hjhj.

chitieu

Bác có thể cho em hỏi cái widget thời tiết hiển thị 4 ngày liền mà bác đang dùng tên là gì không, em tìm mãi mà không được :(

nhockfc

Bác có thể cho em hỏi cái widget thời tiết hiển thị 4 ngày liền mà bác đang dùng tên là gì không, em tìm mãi mà không được :(

đó là SPB weather, trên diễn đàn có đó!

coc3k

Member
bạn ơi gữi cho mình bản 5230 gốc của Thanh Tùng được ko bạn ???

ah mình không có bản gốc 5230 cũa thanntung bạn bản 5230 này mình chỉ post từ 5233 qua thôi bạn. Bạn thích bản gốc thì mai mình post bản gốc 5233 lên rùi bạn post qua lại cho 5230 hỉ

nguyenhung15692

bạn ơi cái ovi store khi cài nó báo đã có sẵn thì bung rofs2 ra xóa nó đi bằng nokia fw cleaner là đc à. mới cả cái mod 4g có mỗi file avkon2.mif thì cho nó vào đâu thế :D

Chỉnh sửa cuối:

yd1

coc3k ơi, chuyển bản này sang cho X6 thì làm thể nào nhỉ? Giữa 5233, 5230, X6...khác nhau thế nào???

coc3k

Member
bạn ơi cái ovi store khi cài nó báo đã có sẵn thì bung rofs2 ra xóa nó đi bằng nokia fw cleaner là đc à. mới cả cái mod 4g có mỗi file avkon2.mif thì cho nó vào đâu thế :D

nó báo vậy thôi bạn nhưng bạn vào lại thì đc. Còn cái mod 4g chép vào resource, app

Chỉnh sửa cuối:

coc3k

Member
coc3k ơi, chuyển bản này sang cho X6 thì làm thể nào nhỉ? Giữa 5233, 5230, X6...khác nhau thế nào???

post wa thì dể ma 523x khác với x6 lắm do 523x khôg có wifi hay video call nên mình xóa hết rùi