• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phiên bản edit lại từ CFW Vietnamese-05 (Nhanh-Mượt) by ThanhTungHT for 523x

coc3k

Member
Ah mình xem tivi free qua realplayer. (đuôi .ram ý) trươc mình chưa flash thj xem dk nhưng flash xong thj k xem dk. Mình thử k0n n97 mini của ông anh kũg vậy. Có cák nào khắk phục k pạn.
nếu zậy thì do fw của n97 rồi bạn chắc không có cách khắc phục rùi
thế cụ thể là mình ném mod vào rofs2 à bạn? Mình chưa dùng bao giờ mong bạn hướng dẫn cụ thể;;)
xem topic này http://www.pdaviet.net/showthread.php?164930-Hướng-dẫn-chỉnh-sửa-Firmware-theo-ý-thích-cho-s60v5
mà nhớ vào fofs2> Resource> xóa thư mục Fonts rùi đã cho mod đó vào

vuongcoc001

Cho mình xin cái mod chụp hình đẹp hơn đc k :)
dùng bản 05 của thanhtung chụp hình hơi kém :-s
mình đã thêm mấy mod trên diễn đàn mà vẫn chưa cải thiện đc

coc3k

Member
a oi khj e ket noi may voi tai nghe bluetooth thj may khoi dong lai The khac phuc lam sao vay a?
cái này hình như có trên 4rum rùi mà mình quên ở đâu mất do mình không có tai nghe đó nên cũng không quan tâmX_X

foreverthuy

Mọi người ơi kíu tôi với. Không hiểu sao mà tôi chạy phiên bản này với mod Navigation bar Belle on CFWc6_n97 Update2711(Final) nhưng lại không vào được menu là thế nào vậy? Giúp gấp với nhé mọi người!:((

coc3k

Member
Mọi người ơi kíu tôi với. Không hiểu sao mà tôi chạy phiên bản này với mod Navigation bar Belle on CFWc6_n97 Update2711(Final) nhưng lại không vào được menu là thế nào vậy? Giúp gấp với nhé mọi người!:((
jaf xong phải khởi động lại 1 lần nha bạn

foreverthuy

Mình thấy có lỗi là khi chọt vào folder ứng dụng thì bị đơ mất một lúc rồi mới vào được, không biết đó là lỗi gì, mem nào có mod đấy thì cho mình với nhé chứ đang diễn với thằng bạ mà cứ bị lỗi đấy thấy quê quá!:(
À thêm một cái nữa là camera vẫn bị lỗi "người dùng xác định". Các bạn giúp mình nhé! Thank

Radium

Moderator
bạn có chuyển bớt ứng dụng trong folder đó ra folder khác sẽ vào nhanh hơn.

wonbejn

Mình thấy có lỗi là khi chọt vào folder ứng dụng thì bị đơ mất một lúc rồi mới vào được, không biết đó là lỗi gì, mem nào có mod đấy thì cho mình với nhé chứ đang diễn với thằng bạ mà cứ bị lỗi đấy thấy quê quá!:(
À thêm một cái nữa là camera vẫn bị lỗi "người dùng xác định". Các bạn giúp mình nhé! Thank

Ko bị lỗi giống bạn...lỗi fix hết rồi..xài ok

coc3k

Member
làm giống bạn này là đc đấy là do ứng dụng nặng quá đấy
còn camera người dùng xác định thì nokia cũng chưa fix hết cho c6 và n97 mà bạn;;)

nhockfc

Cho mình hỏi lỗi camera người dùng xác định nó như thế nào vậy?

khi cài đặt cam ở chế độ chụp ảnh: chọn chế độ người dùng xác định thì hiện thông báo lỗi xảy ra ngoài ý muốn...
@coc3k bản này chưa fix lỗi đó à bạn :-?

coc3k

Member
Cho mình hỏi lỗi camera người dùng xác định nó như thế nào vậy?
cái lỗi giống như @nhockfc nói đó anh :D
khi cài đặt cam ở chế độ chụp ảnh: chọn chế độ người dùng xác định thì hiện thông báo lỗi xảy ra ngoài ý muốn...
@coc3k bản này chưa fix lỗi đó à bạn :-?
ah cái lỗi đó mình fix hoàn toàn rùi, mình lộn tưởng là cái lổi camera đang hoạt động X_X

foreverthuy

Nếu thế thì mình đã biết nguyên nhân. Ngay từ khi mới flash đã thế rồi. Có những folder mình chỉ để vài app thôi nhưng vào vẫn khó là thế nào?