• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phiên bản edit lại từ CFW Vietnamese-05 (Nhanh-Mượt) by ThanhTungHT for 523x

foreverthuy

Bản này pin có trâu không mọi người? Mình đang dũng bản 05 của Thanh Tùng có thây đổi 1 chút theo ý mình nhưng vẫn chưa hài lòng về pin!

nguyenhung15692

bạn ơi xem lại mod fix email giúp mình xem có nhầm không.sao vẫn không cài đặt hộp thư đc mà nó lại chuyển thành swipe to unlook

nguyenhung15692

vậy là mình chịu rùi pạn
thôi cũng chẳng quan trọng. mình chẳng dùng đến cái email đấy. để đấy cho đẹp thôi :D
:-? mà hình như sáng nay mình có tạo đc hộp thư nhưng chẳng hiểu sao lúc có người gọi đến nó đơ cả máy luôn cứ rung với chuông suốt phải tháo pin ra lắp lại :(

Chỉnh sửa cuối:

coc3k

Member
thôi cũng chẳng quan trọng. mình chẳng dùng đến cái email đấy. để đấy cho đẹp thôi :D
:-? mà hình như sáng nay mình có tạo đc hộp thư nhưng chẳng hiểu sao lúc có người gọi đến nó đơ cả máy luôn cứ rung với chuông suốt phải tháo pin ra lắp lại :(
do bạn chưa fix lổi 2 thanh trược đấy bạn cho cái này vào http://www.mediafire.com/?54cuau4bddxeek3

demngoclan

mình up fw này của bạn lần đầu ổ c trống chỉ 73mb mình thủ chạy lại lần 2 ổ c lên tới 76mb thật PRO.:O

missthuha

mình up fw này của bạn lần đầu ổ c trống chỉ 73mb mình thủ chạy lại lần 2 ổ c lên tới 76mb thật PRO.:O

hi từ trước jờ vẫn vậy mà....
hic mún post rof2 bạn sửa hộ mà mưa wa hok ja net được hic còn lúk đi đc thì lại bận huhu

coc3k

Member
hi từ trước jờ vẫn vậy mà....
hic mún post rof2 bạn sửa hộ mà mưa wa hok ja net được hic còn lúk đi đc thì lại bận huhu
uh. khi nào bạn post mình làm cho ưu tiên cho con gái Đà Lạt, mình đi Đà Lạt đc 1 lần và mình rất thích con gái Đà Lạt dể thương mà còn dể mến nữa:D

missthuha

uh. khi nào bạn post mình làm cho ưu tiên cho con gái Đà Lạt, mình đi Đà Lạt đc 1 lần và mình rất thích con gái Đà Lạt dể thương mà còn dể mến nữa:D

lại khen phổng mũi bây jờ ?hihi nhưng jù sao cũng thank hihi vậy khi nào miss box bạn sửa như bản của bạn cho belle và xóa hết máy pm kia nhé hihi miss hok dùng nhìu mấy pm đó..hi

coc3k

Member
lại khen phổng mũi bây jờ ?hihi nhưng jù sao cũng thank hihi vậy khi nào miss box bạn sửa như bản của bạn cho belle và xóa hết máy pm kia nhé hihi miss hok dùng nhìu mấy pm đó..hi
zậy sao không dùng bản của mình bạn mún xóa pm gì mình xóa thêm cho rùi cho belle vào nữa cần gì bạn phải up lên cho mệt, mà nói thank mà chưa bấm thank mình đó:((