• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phiên bản edit lại từ CFW Vietnamese-05 (Nhanh-Mượt) by ThanhTungHT for 523x

ngocthuan92

Mình đã tắt đc rồi,vào kiểu khả năng kết nối chứ mình ko thấy cái icon BTSwitch đâu cả mặc dù đã vào Media kiếm như đã giới thiệu o trên topic. Còn b nói ấn vào phím media là chỗ nào nhỉ? @@! Mình xài 5230 đâu có phím nào media đâu ? sr mình hơi gà tí

Mình vừa kiểm tra thì đúng là có lỗi này thật ! Có ai giúp fix lỗi này ko nhỉ

Nút media cạnh cảm biến khoảng cách đó :D

nguyenhung15692

Mình đã tắt đc rồi,vào kiểu khả năng kết nối chứ mình ko thấy cái icon BTSwitch đâu cả mặc dù đã vào Media kiếm như đã giới thiệu o trên topic. Còn b nói ấn vào phím media là chỗ nào nhỉ? @@! Mình xài 5230 đâu có phím nào media đâu ? sr mình hơi gà tí

nút media hình ::> ở góc trên bên phải màn hình bên dưới cái cảm biến đó bạn

nút media hình ::> ở góc trên bên phải màn hình bên dưới cái cảm biến đó bạn

Last edited by a moderator:

ngocthuan92

Bạn ấn vào chỗ mất dòng thứ ...thì nó hiện lại liền đó mà....do hiệu ứng đó :D

coc3k

Member
thả trực tiếp vào luôn không phải flash lại bạn nhỉ? mà hình như phải apply c2z gì đó :-? mình không biết cái đó :(
uh muốn hok flash phải thêm apply c2z mới đc bạn bạn test thử xem sao cái lỗi nữa không

nguyenhung15692

bó tay lun, nút đó mình xài ko hoạt động,từ khi mua máy đến h ko biết,xài cứ trơ trơ cứ như hàng mẫu @@

nút đó cũng cảm ứng nhưng bạn phải ấn mạnh một tí mới đc. ấn nhẹ như màn hình không đc đâu

uh muốn hok flash phải thêm apply c2z mới đc bạn bạn test thử xem sao cái lỗi nữa không

nhưng apply c2z thế nào bạn :( nếu cho vào rofs2 thì mình thả vào đâu nhỉ

Last edited by a moderator: