• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phiên Bản V2 CFW C6V40(belle) kết hợp icon N9&Anna pro nhất cho 5530 by daugiang1987

ganang1234

tui dùng mod của nhockfc nè,thấy ổn lắm,còn phần tìm wifi bị lỗi ~ và $ nữa đang fix:D

nongdan8x

sao mình lấy core cua bĩnh về flash mà ko dc vậy?
máy mình là máy trắng xanh core khác phải làm thế nào vậy bạn?
mình đã đổi tên ko đc,mình dùng core gôc cũng ko đc ?

obxrose

bạn ơi cho mình hỏi, mình up xong bản này cho 5530 rồi, nhưng sao vào máy nghe nhạc thì tìm ko thấy nhac vậy, với lại cách sử dụng rompatcher luôn nha, thanks bạn :)

quangtnhp

Nhac chỉ đọc taị ổ e\music thôi.còn rompc thì k cần thiết đâu.cfw này đa hack 100% rồi.

daugiang1987

Vẫn die bác ạ.

Đã lên V40 chưa nếu chưa lên mà làm theo đấy ko đc thì xem lại JAF nhé. Có bản mới rồi đấy ko belle nhé ai thích thì Mod vào, do mấy bữa nay mạng ỡ nhà bị out nên chưa upload lên đc chắc mai là có đấy.

troly

Well-Known Member
Đã lên V40 chưa nếu chưa lên mà làm theo đấy ko đc thì xem lại JAF nhé. Có bản mới rồi đấy ko belle nhé ai thích thì Mod vào, do mấy bữa nay mạng ỡ nhà bị out nên chưa upload lên đc chắc mai là có đấy.

Ngày mai thứ 7 haha. Mong chờ đến ngày mai!

dungtam73

Đã up lên V40 bác ạ. jaf bình thường với bản gốc mà ,nhưng cho cái kia vào là die