• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phiên Bản V2 CFW C6V40(belle) kết hợp icon N9&Anna pro nhất cho 5530 by daugiang1987

M4_Vu0ng_001

chỉ tiếc rằng khi anhphu port sang cho 523x thì lỗi effects mà chưa fix được,nản thật không là quất luôn bản này rồi...:(

sierraonline

Hướng dẫn mình bỏ cái Swipe to Unlock với,mình thích dùng mấy bản unlock khác .Đồ nghề đã sẵn sàng rồi,giờ phải xóa gì,copy gì trong Rosf2 đây :D

caothanglc

bản này là v32 hay là v40 đây bác chủ thớt

em phạng với v32 phone toàn ngỏm củ tỏi

hoanglongbf

Hướng dẫn mình bỏ cái Swipe to Unlock với,mình thích dùng mấy bản unlock khác .Đồ nghề đã sẵn sàng rồi,giờ phải xóa gì,copy gì trong Rosf2 đây :D
dùng cái này mà xóa nè bạn Nokia FW Cleaner 3.0 beta 1
bản này là v32 hay là v40 đây bác chủ thớt

em phạng với v32 phone toàn ngỏm củ tỏi
bản v32 bạn nhá, nếu bạn lên v40 rùi thì down core V40 về và đổi tên rofs2 ở #1 thành RM-504_40.0.003_prd.rofs2.V05 là flash ngon ngay :D

Chỉnh sửa cuối:

hoanglongbf

bản nay ghet cái icon 4x4 small. không vào được conestivity. khi dung ban port sang 523x. may minh la 5230 navi.mong chủ thớt xem lai!
đó ko nằm trong topic này nha bạn nói dúng topic đi bạn à, còn cái 4x4 là làm cho tất cả mọi người mà, bạn ko thích có thể mod theo cá nhân của mình có ai nói gì đâu

hoalovevan3309

ai cho làm cho mình xin bản soft 2 mà đã cài tắt cảm biến khoảng cách với,mình không biết làm mà cứ chạm vào cảm biến lại tắt
p/s: bản này rất đẹp nhưng cài 1 số phần mềm java lại không cài được

hoanglongbf

Thông báo luôn cho ae biết là mình vừa nhận được tin của A Bảo có bản mới V40 Ngon hơn bản v2 này, ae dáng chờ nha :D

hoanglongbf

sao cột sóng của bạn lại lên 4G vậy.bạn có mod lại gì không thế,không đúng với bản gốc là lỗi đó nha.
p/s: thank bạn nhiều
bản này mình chỉ để dùng thui, chứ có up lên đâu, thấy bạn ko biết làm nên send cho bạn dùng thui :D