• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phiên Bản V2 CFW C6V40(belle) kết hợp icon N9&Anna pro nhất cho 5530 by daugiang1987

jack_hunter97

Chán quá chừng nào lap sửa xong thì mới jaf nhưng cũng may ra bản 2 rồi có ra bản 3 ko nhỉ mà sao thấy 5530 và 5800 được update trước nhỉ ( nằm ở cuối bảng ) khó hiểu quá )?.?

quangtnhp

Cac a ơi cho e hỏi đe jaf bản này co fải down rof2 về chep đè vào core của bản v1 fải k ah?e dốt lam mong các a chỉ bảo e vs.cám ơn cac a nhiều! ! !

hoanglongbf

Cac a ơi cho e hỏi đe jaf bản này co fải down rof2 về chep đè vào core của bản v1 fải k ah?e dốt lam mong các a chỉ bảo e vs.cám ơn cac a nhiều! ! !
đúng rùi đó bạn, chép vào core của v1 rùi jaf bạn nhé

quangtnhp

Vâng.e cam ơn a nhiều lắm.thế e chep đè lên luôn chứ k cần fải xóa rofs2 ơ v1 nữa ah?bảo e vs!

hlmasterchief93

Các bố này test xong sao ít comment phản hồi thế nhĩ ổn quá rồi ah.
nếu có thể thì anh add hộ tiếng Trung vào font với
trước ko có mod belle thì đổi còn dễ, giờ thêm cái đó vào hơi mệt :D

ps: tiện thể ai ném cho link core bản này với :D

Chỉnh sửa cuối:

ngocongqui

anh Bảo làm cho em một cfw belle cho c6-00v40.0.110 hoac cho c6-00v41.0.010 (cghua co tiếng việt) giúp em đi. tìm mà không thấy cfw đó.