• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Phim Avi UIQ] Bỗng Dưng Muốn Khóc - Phim Ấn Tượng

Status
Không mở trả lời sau này.

CongVoi

Super V.I.P
Bỗng Dưng Muốn Khóc

Đạo diễn: Vũ Ngọc Đãng
Diễn viên: Tăng Thanh Hà, Lương Mạnh Hải, Tường Vy, Trần Vân Anh
Nhà sản xuất: Ðang cập nhật
Thể loại: Tình Cảm
Tổng số: 36 tập
Quốc gia: Việt Nam
Năm sản xuất: 2008

Xem phim giải trí tí nhỉ!!!!

Chỉnh sửa cuối:

chauhiep123

mình góp ý chút nhé,bạn convert qua file .mp4,nén với dung lượng cao thì xem nét hơn avi nhiều,màu sắc nét hơn,xem bên avi màu sắc nhợt nhạt quá

CongVoi

Super V.I.P
mình góp ý chút nhé,bạn convert qua file .mp4,nén với dung lượng cao thì xem nét hơn avi nhiều,màu sắc nét hơn,xem bên avi màu sắc nhợt nhạt quá

Sẵn có file Avi rồi thì post luôn.Chứ bây h quay lại convert thành Mp4 rồi lại up lại có lẽ chết chắc luôn 8-|.Xem cũng ko đến nỗi đâu mà

calvinklein87

em cũng là fan hâm mộ film coi cũng hay cũng zui đấy chứ nhỉ??? phải tải mới được
thank bac CongVoi nha
coreplay coi được avi ko ha hay phải cài samtmovie???

spiderman_anhvu

Sao nặng thế bác, phim coi trên điện thoại mà cũng hơn 200MB lận ạ? Thế thì em coi luôn trên PC vậy, không biết coi trên PC hình ảnh có chấp nhận được không?

lucky000

xem phim bằng cái màn hình bé tý 2,8 inch thì chỉ gọi là hoa lá cành,hoặc dành cho người hay đi công tác phải ngồi trên oto nhiều thời gian mà không có tivi,MTXT ! Phim này cũng rất hay và hài hước,đáng để xem,tuy nhiên nếu có down hết về chắc chỉ dám xem trên pc thôi !

vnyelsea

Mình cũng thích phim này lắm, trên truyền hình đợt rồi không có điều kiện theo dõi liên tục, thấy tiếc lắm.
Nhưng chờ đủ 36 tập down một lượt xem cho đã.
Thanhks

Son_Nguyen

em cũng là fan hâm mộ film coi cũng hay cũng zui đấy chứ nhỉ??? phải tải mới được
thank bac CongVoi nha
coreplay coi được avi ko ha hay phải cài samtmovie???

Core Player xem được AVI đấy bạn, trước đây mình xài bản 1.2.0 xem được.
Chúc bạn vui vẻ!!;)

Son_Nguyen

Thanks bác CongVoi nhiều, đợt trước mình đi học nên ko theo dõi thường xuyên được.. Giờ thì có để xem lại rồi!! Film này đến cả trẻ con còn thích huống chi người lớn!!=))

Quá hay, load từ từ :D:D:D, coi trên TV bữa được bữa mất
Coi trên TV tới cái khúc nó bị tụi bạn nó đòi tát tai lại ngoài công viên là tập mấy nhỉ bà con

vnyelsea

Quá hay, load từ từ :D:D:D, coi trên TV bữa được bữa mất
Coi trên TV tới cái khúc nó bị tụi bạn nó đòi tát tai lại ngoài công viên là tập mấy nhỉ bà con

Nếu mình nhớ không nhầm thì khoảng từ 28 đến 30, Mình nhớ tuần trước xem tập đó thì tuần sau hết mà.

CongVoi

Super V.I.P
Sao nặng thế bác, phim coi trên điện thoại mà cũng hơn 200MB lận ạ? Thế thì em coi luôn trên PC vậy, không biết coi trên PC hình ảnh có chấp nhận được không?

xem phim bằng cái màn hình bé tý 2,8 inch thì chỉ gọi là hoa lá cành,hoặc dành cho người hay đi công tác phải ngồi trên oto nhiều thời gian mà không có tivi,MTXT ! Phim này cũng rất hay và hài hước,đáng để xem,tuy nhiên nếu có down hết về chắc chỉ dám xem trên pc thôi !

Xem trên PC ngon hơn nhìu

hi! xem hết 36 tập chắc cháy máy luôn quá

Có lẽ vậy =))=))

Status
Không mở trả lời sau này.