• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Phim Avi UIQ] Bỗng Dưng Muốn Khóc - Phim Ấn Tượng

Status
Không mở trả lời sau này.

tinh_la_gi

Administrator
Nhìn link mà phát hoàn !!!
Lâu lắm rồi mới thấy 1 phim VN có sức hút đến thế !

ronaldo07mu

Hix,nhìn đống link sau hãi wa:((
Link trang đầu tiên của bác CongVoi thì lại die hết ròi,ko down đc :(

ankhang2001

A!! Hình như là đường link có vấn đề thì phải mong bạn kiểm tra lại đường link dùm mình nha

nouvu2372

Có ai biết tập mà nhân vật Nam chuyển về ở nhà Trúc là tập mấy không vậy??ai coi hết rồi chỉ em down với,không biết đường mà down,lúc trước 1 bộ 7Viên Ngọc Rồng chiếm hết 6Gb mấy bộ nhớ trong rồi,xóa thì uổng quá:|

vnyelsea

Có ai biết tập mà nhân vật Nam chuyển về ở nhà Trúc là tập mấy không vậy??ai coi hết rồi chỉ em down với,không biết đường mà down,lúc trước 1 bộ 7Viên Ngọc Rồng chiếm hết 6Gb mấy bộ nhớ trong rồi,xóa thì uổng quá:|

Banj vô đây mà coi nè. Tập Nam bắt đầu chuyển về nhà Trúc là tập khoảng 22, 23. Bạn xem ở link số khoảng từ 60 đến 70.
Cheers

nouvu2372

Banj vô đây mà coi nè. Tập Nam bắt đầu chuyển về nhà Trúc là tập khoảng 22, 23. Bạn xem ở link số khoảng từ 60 đến 70.
Cheers

Sai rùi!coi online là từ tập 54 trở lên nhé,54 là kí hợp đồng sống chung đó:D

XiaoGui

Die hết rùi .. mong mod xem lại .. đang down đến 20 ah :((

Host của 123viet.net dạo này đang có vấn đề hay sao ý. Mọi bài trên đó đều không down được. Để PM hỏi bác Công xem sao

shadow141206

Host của 123viet.net dạo này đang có vấn đề hay sao ý. Mọi bài trên đó đều không down được. Để PM hỏi bác Công xem sao

Hót đó lúc trước bị hack !!!! Vì thế, các files đc up lên đó kể từ thời điểm hacked trở về trước bị hư hết !!!! Mấy tập này cũng ko ngoại lệ !!! :(

XiaoGui

Hót đó lúc trước bị hack !!!! Vì thế, các files đc up lên đó kể từ thời điểm hacked trở về trước bị hư hết !!!! Mấy tập này cũng ko ngoại lệ !!! :(

Uh nhỉ,hồi trước thấy bác Công bảo bị hack,tưởng sửa lại được rồi. Thế bây giờ những file ở đó mất hết rùi hử bạn?

Status
Không mở trả lời sau này.