• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Phim Avi UIQ] Dragonball SonGoku and Friends - 7 Viên Ngọc Rồng Bản 2008

Status
Không mở trả lời sau này.

CongVoi

Super V.I.P
Dragonball SonGoku and Friends - 7 Viên Ngọc Rồng Bản 2008

Như đã hứa nhé.Post lên cho các bạn luôn.Convert chuẩn Avi 320x240 âm thanh nghe hơi phê,hình xem nét đừng hỏi >:) Gần 200Mb.Thưởng thức trờ lại tuổi thơ nào :)):))

Tải Về
User&Pass: PDAVIET

Chỉnh sửa cuối:

Caohieu88

Mở hàng , mở hàng....âm thanh nghe hơi phê nhưng mà anh Công tự lồng tiếng Việt thì tốt quá :))

NokuaN70

Well-Known Member
Giờ nhớ lại hồi Dragon Ball mới xuất bản tại Vn tuần nào cũng mong đến thứ sáu để chạy đi mua, bây giờ ngồi xem trên di động :-?

CongVoi

Super V.I.P
Giờ nhớ lại hồi Dragon Ball mới xuất bản tại Vn tuần nào cũng mong đến thứ sáu để chạy đi mua, bây giờ ngồi xem trên di động :-?

Hehe quá chuẩn ở HN thì là thứ 5 là đã có rồi.Ở các vùng khác thì thứ 6 :D

lucky000

ốí giời ! Cái này không có tiếng Việt xem chả hiểu gì:D đề nghị bác Công lồng phụ đề vào hoặc lồng tiếng vào xem cho dễ đi^^ ! ngày xưa em chỉ được xem ĐoRêMon thôi nên có biết cốt chuyện này thế nào đâu:D chỉ nghe nói là có thằng Sôn gô cu gì đấy giỏi lắm, là siêu xay da của hành tinh khác đến cứu trái đất ,em thấy mấy thằng lớp em hồi đấy cứ suốt ngày bàn luận về rồng thần na mếch,rồi Pô cô lô, cadic,bunma,Yamcha,lão rùa,Sên bọ hung gì gì đấy có vẻ sôi nổi lắm mà có biết mặt mấy thằng đấy thế nào đâu:D

NokuaN70

Well-Known Member
ốí giời ! Cái này không có tiếng Việt xem chả hiểu gì:D đề nghị bác Công lồng phụ đề vào hoặc lồng tiếng vào xem cho dễ đi^^ ! ngày xưa em chỉ được xem ĐoRêMon thôi nên có biết cốt chuyện này thế nào đâu:D chỉ nghe nói là có thằng Sôn gô cu gì đấy giỏi lắm, là siêu xay da của hành tinh khác đến cứu trái đất ,em thấy mấy thằng lớp em hồi đấy cứ suốt ngày bàn luận về rồng thần na mếch,rồi Pô cô lô, cadic,bunma,Yamcha,lão rùa,Sên bọ hung gì gì đấy có vẻ sôi nổi lắm mà có biết mặt mấy thằng đấy thế nào đâu:D

Bây giờ xem rùi có biết mặt bọn nó chưa?:D

vthien2404

Bác này chán nhỉ? Truyện 7 viên ngọc rồng Songoku ngày xưa tầm từ 20 - 30tuổi bây giờ ai chẳng biết, bác không đọc truyện này đúng là phí, ngày 06/12 sắp tới NXB Kim Đồng tái bản lại đấy, bác đọc đi để biết nhé, không phí đâu.

triquan

.. ghiền lâu lắm rồi, xem trên kênh Animax được có mấy tập hah ..
.. thanks bác congvoi nha !

Chung_tuhinh

Há há ...
Hồi những năm 1995 - 1998 mình từng mê mệt với bộ này, tiếc có cái là chẳng biết mấy tập cuối ra làm sao :(
Bản này của CongVoi là "The return of Son Gou Ku & Friends", tuy là bản tiếng Nhật nhưng lại có phụ đề tiếng Anh :))

Kiểu này chắc nghiến răng sắm cái thẻ 4G rồi, chứ thẻ 1G mà nhiều phim hay thế này, nhất là ToM & Jerry tới 700Mb chắc ... pẹt ngửa !

shadow141206

Bản này anh kiếm đc trên mạng hả anh !!!! Nó convert sẵn hay là anh down về rồi mới convert ??? Nếu anh down về rồi mới convert thì anh cho em xin bản gốc nha, nặng cỡ nào em cũng ráng down đc !!! Coi trên máy vi tính cho nó phê :D:D:D

Last edited by a moderator:

CongVoi

Super V.I.P
Bản này anh kiếm đc trên mạng hả anh !!!! Nó convert sẵn hay là anh down về rồi mới convert ??? Nếu anh down về rồi mới convert thì anh cho em xin bản gốc nha, nặng cỡ nào em cũng ráng down đc !!! Coi trên máy vi tính cho nó phê :D:D:D

Bản gốc của nó là đuôi .RMBV anh chuyển sang avi và xoá mất oy` :)

thientai_kt

Bác Congvoi có nốt cả mấy phần còn lại của Dragonball không?up lên cho anh em giùm luôn.Mình cũng đang mong bộ này có trên di động.Toàn phải xem bộ này online.Các trang khác down hay lỗi lắm.

Status
Không mở trả lời sau này.