• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Phim Avi UIQ] Dragonball SonGoku and Friends - 7 Viên Ngọc Rồng Bản 2008

Status
Không mở trả lời sau này.

Caohieu88

hic, mở hàng đầu tiên mà quên mất ko ấn Thanks, xin lỗi anh nhé. già thật rồi =))

omegalx1904

Bác Công cho em hỏi cái nha. Bác dùng chương trình gì để convert film này vậy? cấu hình của cái film này là gỉ? em muốn convert vài film nhưng mà khi đưa lên thì nó bị giật hình :(
ÀH nhân tiện bác Công có rãnh rổi thì convert cả bộ Dragon Ball GT luôn được không^^ trong trang www.60s.com có đó.......bảng tiếng anh nha bác Công.....thanks bác trước :D

Chỉnh sửa cuối:

anhmatphales

EM MÊ PHIM NÀY QUÁ , MÀ KO down ĐƯỢC ? LẠI MỚI SẮM CÁI THẺ NHỚ 4G NỮA CHỨ , TIẾC GÊ !

CongVoi

Super V.I.P
EM MÊ PHIM NÀY QUÁ , MÀ KO down ĐƯỢC ? LẠI MỚI SẮM CÁI THẺ NHỚ 4G NỮA CHỨ , TIẾC GÊ !

bác CONG còn ở đó cho em cái link khác được ko ?

http://123viet.net/pdaviet/congvoi/DragonballSonGokuandFriends!![OVA][320x240]_AVI.rar
User&Pass: PDAVIET
ko hiểu sao nó chỉ hiện lên những chữ như trên thôi bác ah ?

Bạn phải copy nguyên cái đường links đấy.Mở 1 trang mới,rồi paste vào đấy.Ấn cho nó chạy mới đc

skynet37

cám ơn bạn CongVoi nhiều lắm , còn film nào nữa ko ,up lên luôn đi
film hay qá =D>=D>=D>

tojaro

bác công vô địch:D
em thấy hấp dẫn quá nên phải chạy ra ngoài tiệm down chứ ở nhà chạy ko nổi
coi hay wa:D

quocdatuce

sao cai link nay dao khong duoc bac
em thich qua ma khong tai nao dao duoc
con cach nao de dao nua k vay

Status