• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

PHÒNG GIẢI TRÍ CHO THÀNH VIÊN PDAVIET

Status
Không mở trả lời sau này.

JongZiZi

Hy vọng các dhv và mod cố gắng đưa khu giải trí lên để a,e cùng được vui vẻ để quên hết những giây phút mệt mỏi áp lực trong công việc được vui vẻ trên pv.vui chơi lành mạnh a,e nhé!

Cảm ơn bạn, nếu có dịp rãnh mời bạn tham gia phong trào offline.

Còn dzui hơn trên đây nhìu. Mấy anh mấy chị ấy ghê lắm cơ. :D

ThaiChienvn

Mấy ĐẠI CA chỉ ham hố chơi bời thôi. không quan tâm đến PV gì. em thấy chủ đề chưa có gì phát triển so với năm trước cả. Vẫn vậy.:ar!

Cleonardo

Mấy ĐẠI CA chỉ ham hố chơi bời thôi. không quan tâm đến PV gì. em thấy chủ đề chưa có gì phát triển so với năm trước cả. Vẫn vậy.:ar!
Là sao bạn?Bạn nói rõ xem nào?Chủ đề thế nào là phát triển và chưa phát triển , có thể nói rõ để mình hiểu nhé!

ThaiChienvn

Là sao bạn?Bạn nói rõ xem nào?Chủ đề thế nào là phát triển và chưa phát triển , có thể nói rõ để mình hiểu nhé!
Ừ.
Thì các chủ đề,PM tiện ích cho PDA ở các khu vực đó. Như bên PPC cũng chưa có gì long trọng.! Hình như các bạn không phát triển Cập nhật và Việt hoá PM thì phải.?!

Cleonardo

Ừ.
Thì các chủ đề,PM tiện ích cho PDA ở các khu vực đó. Như bên PPC cũng chưa có gì long trọng.! Hình như các bạn không phát triển Cập nhật và Việt hoá PM thì phải.?!
Humh...sao bạn ko vào đúng khu vực để nêu ý kiến thì sẽ hay hơn là nói ở đây, mình thấy bên Việt Hóa cũng điều chỉnh lại ko còn mạnh ai thì làm, cái đó cũng rất hay mà!

JongZiZi

Ừ.

Tại VIP ít onl nên khu đó ko ai chăm sóc đó. :)

oanhngo

Tèn tén Ten! \-/ Đẹp "Chai" mà đi dép Lào
Mặc áo thun đi Sport mà hem bik wê =)) =)) =))

JongZiZi

Xếp anh cứ nói quá...:D
Mới ngày nào a,e mình là VIP sau thời gian em bóng vắng anh đã lên chức roài =D>
Giờ a ở khu vực PPC mà.?!:D

Ực, mình lên chức khu này mà, có ở PPC đâu, ghẹo wài. :D

ThaiChienvn

Tèn tén Ten! \-/ Đẹp "Chai" mà đi dép Lào
Mặc áo thun đi Sport mà hem bik wê =)) =)) =))
Lên PV chỉ thấy nhiều màu đen quanh quẩn, che hết cả ánh sáng rồi nên ko có Bóng??? Người như bạn dễ hiểu thật đó.

oanhngo

Lên PV chỉ thấy nhiều màu đen quanh quẩn, che hết cả ánh sáng rồi nên ko có Bóng??? Người như bạn dễ hiểu thật đó.

Là sao ? tui ko đụng chạm gì đến bạn nha! ko cần lên PV muốn gì ra ngoài hẹn gặp tui ! tui chiều hết! Tui ko ngại đâu! Nhớ mang hàng ra chém lộn chơi!

tuyetha

Hic ! Chúc mọi người có kỳ nghỉ hè vui vẻ ! Lâu rồi ít lên pv quá,nhiều thay đổi thật !

pethuylovely

Là sao ? tui ko đụng chạm gì đến bạn nha! ko cần lên PV muốn gì ra ngoài hẹn gặp tui ! tui chiều hết! Tui ko ngại đâu! Nhớ mang hàng ra chém lộn chơi!

:(:)(:)(( Hic sợ quá ,anh nỳ nói ghê quá :(:(:(

Status
Không mở trả lời sau này.