• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

PHÒNG GIẢI TRÍ CHO THÀNH VIÊN PDAVIET

Status
Không mở trả lời sau này.

ngoctrien

Member
Hic ! Chúc mọi người có kỳ nghỉ hè vui vẻ ! Lâu rồi ít lên pv quá,nhiều thay đổi thật !

hiihi thay đổi mấy lần rùi bạn ạh mới hôm qua giao diện này nay lại giao diện khác.hình như bạn mới được ngỉ hè đúng không chúc bạn có kỳ ngỉ hè hp vui vẻ!hehe

JongZiZi

Là sao ? tui ko đụng chạm gì đến bạn nha! ko cần lên PV muốn gì ra ngoài hẹn gặp tui ! tui chiều hết! Tui ko ngại đâu! Nhớ mang hàng ra chém lộn chơi!

Có hàng sẵn rồi mang làm gì. Tính cạch hàng hả. :))

tuyetha

hiihi thay đổi mấy lần rùi bạn ạh mới hôm qua giao diện này nay lại giao diện khác.hình như bạn mới được ngỉ hè đúng không chúc bạn có kỳ ngỉ hè hp vui vẻ!hehe
UMH ! Cảm ơn bạn nhiều nhé,ý mình nói là thay đổi về các mặt khác cơ,con người,hoạt động... hihi.giao diện thì cũng nên thay đổi để tránh nhàm chán chứ nhỉ !

JongZiZi

UMH ! Cảm ơn bạn nhiều nhé,ý mình nói là thay đổi về các mặt khác cơ,con người,hoạt động... hihi.giao diện thì cũng nên thay đổi để tránh nhàm chán chứ nhỉ !

Nói bóng gió cái gì đó.

Cảnh cáo thành viên này lần sau ko đc mang hình người khác vào rồi tự nhận là mình nhé.

Tránh gây hiểu lầm ko đáng có nếu lỡ có gì ko hay xảy ra.

Thanks.

tuyetha

híc mod nghiêm khắc quá,vậy để em thay hình khác nhé! em nói bóng gió gì đâu mà hic hic !

Nói bóng gió cái gì đó.

Cảnh cáo thành viên này lần sau ko đc mang hình người khác vào rồi tự nhận là mình nhé.

Tránh gây hiểu lầm ko đáng có nếu lỡ có gì ko hay xảy ra.

Thanks.
Ông này rất hay nóng tính với chị em nhé... Cảnh cáo lần 1...=))

JongZiZi

híc mod nghiêm khắc quá,vậy để em thay hình khác nhé! em nói bóng gió gì đâu mà hic hic !

Để Man, SMod và các Mod ( tính cả tui :D ) vào khen lấy khen để.

Rốt cuộc lại là hình người khác, em có vui khi em làm điều đó?

dinhtuandung2012 nói:
Ông này rất hay nóng tính với chị em nhé... Cảnh cáo lần 1...

Thương cho roi cho vọt. X_X :D

Sáng sớm đang nhức răng đừng có chọc tui.
À nha, Tui wạo tui cắn à.

tuyetha

Hì hì là em hay là ai thì cũng có người đã biết rồi,nhưng em chỉ thấy vui khi em khám phá được nhiều pm và thủ thuật mới cho điện thoại,nói chuyện với mọi người cũng rất vui...thôi em gỡ hình xuống rồi anh.mục đích của em trên pv không phải là được khen đâu...chúc anh và mọi người thật vui...:p

ThaiChienvn

Hì hì là em hay là ai thì cũng có người đã biết rồi,nhưng em chỉ thấy vui khi em khám phá được nhiều pm và thủ thuật mới cho điện thoại,nói chuyện với mọi người cũng rất vui...thôi em gỡ hình xuống rồi anh.mục đích của em trên pv không phải là được khen đâu...chúc anh và mọi người thật vui...:p

Chuyện gì vậy, thật ra em là ai vây?! Boy hay girl.? Cũng lâu lắm rồi không thấy Hạ Online.
Sao mình không hiểu mọi người đang nói gì nhỉ?

tuyetha

Chuyện gì vậy, thật ra em là ai vây?! Boy hay girl.? Cũng lâu lắm rồi không thấy Hạ Online.
Sao mình không hiểu mọi người đang nói gì nhỉ?
Lâu rồi mới gặp chiến,dạo này công việc tốt cả chứ Chiến ? thôi việc tuyetha là ai cũng đã được đưa ra mổ xẻ lâu lắm rồi...có lẽ vì cái avarta của tuyetha mọi người nghĩ sao cũng được mà,cộng đồng mạng đúng là có rất nhiều chiêu để lừa.nhưng tuyetha không hề muốn lừa dối ai đâu,mà có lừa thì không biết tuyetha lừa cái gì nữa.mong mọi người hãy đừng quan tâm tới nó nữa và vẫn chỉ bảo cho tuyetha nhé ! sự thật là tuyetha chưa hề dựa vào cái hình của tuyetha để làm điều gì có lỗi với ai cả ! chỉ là tuyetha đã học hỏi được từ PV rất nhiều điều nên luôn muốn được hoà đồng trên PV !

TruongHan

Super V.I.P

Lâu rồi mới gặp chiến,dạo này công việc tốt cả chứ Chiến ? thôi việc tuyetha là ai cũng đã được đưa ra mổ xẻ lâu lắm rồi...có lẽ vì cái avarta của tuyetha mọi người nghĩ sao cũng được mà,cộng đồng mạng đúng là có rất nhiều chiêu để lừa.nhưng tuyetha không hề muốn lừa dối ai đâu,mà có lừa thì không biết tuyetha lừa cái gì nữa.mong mọi người hãy đừng quan tâm tới nó nữa và vẫn chỉ bảo cho tuyetha nhé ! sự thật là tuyetha chưa hề dựa vào cái hình của tuyetha để làm điều gì có lỗi với ai cả ! chỉ là tuyetha đã học hỏi được từ PV rất nhiều điều nên luôn muốn được hoà đồng trên PV !

Vui là chính .... \-/\-/\-/

saodoingoi142

Moderator

Người đẹp PViet xuất hiện trở lại!!!Haaa=D>:))_PViet thời gian này sẽ sôi động hẳn cho mà coi!!!=))
Mà ủa!:O Dạo này em làm gì mà "vắng bóng giang hồ" vậy em???_Các anh em trong Ngôi nhà PDAViet ai cũng lo lắng,thấp thỏm và chờ đợi em lên lại với PV để giao lưu,chia sẻ_thảo luận cho vui đó!!!;;)

Cleonardo

Người đẹp PViet xuất hiện trở lại!!!Haaa=D>:))_PViet thời gian này sẽ sôi động hẳn cho mà coi!!!=))
Mà ủa!:O Dạo này em làm gì mà "vắng bóng giang hồ" vậy em???_Các anh em trong Ngôi nhà PDAViet ai cũng lo lắng,thấp thỏm và chờ đợi em lên lại với PV giao lưu,chia sẻ_thảo luận cho vui đó!!!;;)
Ôi..ôi...ôi....=D> chuyện này ai cũng wan tâm hết sao mình hok bít ta.Chúc TH vui với niềm vui của mình nhoa!

ThaiChienvn

@TH..
Chiến cảm ơn Hạ đã quan tâm nhé.! Hạ có thể cho Chiến và A,E PV thấy được hình ảnh của Hạ được không?! Dù sao mọi người cũng tham gia lâu rồi và đã thân quen như người trong nhà?! ( cũng chỉ vì chiên thấy hình ảnh của Hạ mà) hiiiii....
Chiến mới đi làm từ đầu năm, nói chung công việc cũng tạm ổn, bận liên miên ko lên PV được giờ mới có thời gian rảnh dỗi.

ANH EM ai có hình của Th cho Chiến coi với..?!

Chỉnh sửa cuối:

llTuyetTinhCocll

@TH..
Chiến cảm ơn Hạ đã quan tâm nhé.! Hạ có thể cho Chiến và A,E PV thấy được hình ảnh của Hạ được không?! Dù sao mọi người cũng tham gia lâu rồi và đã thân quen như người trong nhà?! ( cũng chỉ vì chiên thấy hình ảnh của Hạ mà) hiiiii....
Chiến mới đi làm từ đầu năm, nói chung công việc cũng tạm ổn, bận liên miên ko lên PV được giờ mới có thời gian rảnh dỗi.

ANH EM ai có hình của Th cho Chiến coi với..?!

Hix...nhờ TH ko post hình nên giờ vẫn còn nổi tiếng trên pv mình đó.....chứ mà post thì anh Jong nhà ta sẽ tìm mọi chiêu thức để cướp thôi.....lúc đó anh em mình hết hy vọng à....hihih....

@TH: nói giỡn cho vui đó....hihi

Status
Không mở trả lời sau này.