• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

PHÒNG HÀNH CHÍNH CLB PDAVIET HẢI PHÒNG

Taki7610

Unlock_GSM
ANH EM CHO EM THAM GIA NHA,XIN CẢM ƠN VÌ TÌNH CÀM CỦA ANH EM ĐÃ DÀNH CHO CÁC THÀNH VIÊN PV,MONG MỘT NGÀY TAKI "DIỆN KIẾN" ANH EM.

Born2loveU

Member
Con 8.0 của anh Hiệp chụp ảnh công nhận nét!
Vất vả cho anh Long và anh Hiệp khi làm công tác cho CLB quá!
Cuối năm lãnh đạo phải thưởng lớn cho 2 anh này mới được!

anh Hiệp có lý do để phạt 4 chén Tới vì thiếu của anh 4 chấm nữa,con của anh là 12 chấm :D:D

2 chú mày đều sai bét, chuẩn bị chịu phạt đê (riêng Badamgiak23 lên tới 4 tội, mà lại toàn tội nặng). Chính xác là 12.1 mage pixels :D

Anhtoitb

Oái, sorry anh Hiệp nha! Đại gia bớt nóng!

Mà này, tối qua em thắng độ trận Black & ManCity đó!

Quá vui!

Nokialover

Lần trước Off, anh em HP đã quyên góp số tiền là 300K VNĐ ủng hộ đồng bào Miền Trung. Mình & Long (Nokialover) đã gửi qua Báo Thanh Niên (VP Hải Phòng).
Hoan hô nhiệt tình của anh Hiệp nào các anh em =D>=D>=D>=D>=D>=
To a Hiệp : nhớ mang laptop và camera đi off nhé :))

Badamgiak23

Super V.I.P
2 chú mày đều sai bét, chuẩn bị chịu phạt đê (riêng Badamgiak23 lên tới 4 tội, mà lại toàn tội nặng). Chính xác là 12.1 mage pixels :D

Anh Hiệp xem xét lại thế nào chứ em vạch tội Tới giúp anh nên giảm 3 tội nhé,còn 1 tội phạt 1 chén thôi :(

Born2loveU

Member
Anh Hiệp xem xét lại thế nào chứ em vạch tội Tới giúp anh nên giảm 3 tội nhé,còn 1 tội phạt 1 chén thôi :(

Ok, mọi người làm chứng nhé - phạt 1 chén (chén miền nam), cỡ chén như thế nào anh sẽ chọn :):):)

Anhtoitb

Ha ha, hum nay off anh Hiệp mải vui quên thế nào chứ 2 thằng em Tới và Long đâu có bị phạt chén nào. Rượu sâm ngon quá mà mình uống có mấy chén... hi hí... lần sau phạt anh nhé!

Nokialover

Dạo này bận quá , chắc ko cáng đáng công việc CLB được nữa đã chuyển hết quỹ của CLB bao gồm cả tiền mặt và PVD cho badamgia quản lý , hy vọng những ai có nhiều thời gian và chung niềm đam mêhayx góp sức xây dưng CLB PV HP thêm vững mạnh .
Sẽ cố gắng tham gia sinh hoạt khi thời gian cho phép.

Born2loveU

Member
Dạo này bận quá , chắc ko cáng đáng công việc CLB được nữa đã chuyển hết quỹ của CLB bao gồm cả tiền mặt và PVD cho badamgia quản lý , hy vọng những ai có nhiều thời gian và chung niềm đam mêhayx góp sức xây dưng CLB PV HP thêm vững mạnh .
Sẽ cố gắng tham gia sinh hoạt khi thời gian cho phép.

Nguy to ! nguy to ! Hải Phòng tuy đông member nhưng những người giàu nhiệt tình và tâm huyết chưa nhiều. Đã không thêm nay còn mai một đi quả thật rất buồn & đáng lo. :(:(:(

Tuan1412

Nguy to ! nguy to ! Hải Phòng tuy đông member nhưng những người giàu nhiệt tình và tâm huyết chưa nhiều. Đã không thêm nay còn mai một đi quả thật rất buồn & đáng lo. :(:(:(

Anh Hiệp đứng lên nhận trọng trách này đi

Anhtoitb

Ha ha, dường như PV Hải Phòng đang có chiến dịch cải cách đội ngũ lãnh đạo hay sao thế?

To Tuan1412: Tiền nhiều không tiêu để làm gì, cho anh vay 10 000pdv để anh kéo lại vụ tối qua. Nhớ chuyển nhanh nhé, mai lĩnh lương anh gửi trả đầy đủ!

Nokialover

Ha ha, dường như PV Hải Phòng đang có chiến dịch cải cách đội ngũ lãnh đạo hay sao thế?

Ko được suy diễn mất đoàn kết nội bộ X-(X-( . Bao giờ nhiều thời gian bọn anh sẽ góp sức trở lại đó :-?
Vận đen với CLB nhanh quá cả Long lẫn Tới đều cháy túi :-/
Đi xả xui đê :-??:-??:-??

Anhtoitb

Lễ tổng kết cuối năm - PV Hải Phòng

Buổi off tổng kết cuối năm của anh em HP đã diễn ra tại Napoli từ 8h30 sáng và kết thúc hồi 15h 30 chiều tại nhà anh Hiệp!
Tuy không diễn ra hoành tá tràng như dự định như không khí cũng rất ấm cúng và thân thiện, các thành viên tham gia tuy không đông đủ nhưng chương trình vẫn diễn ra theo đúng kế hoạch.

Xin được tường thuật lại buổi off như sau:

- 8h45: anh em có mặt (riêng Badamgiak23 đến từ 8h30)
- 9h: phó chủ tịch Nokialover xuất hiện
- 9h15 bắt đầu lễ tổng kết:
+ Chủ tịch WTK đọc Báo cáo tổng kết năm 2007 của CLB PDAVIET Hải Phòng, báo cáo nêu rõ những thành tích cũng như những hạn chế của CLB trong thời gian qua đồng thời đề ra phương hướng hoạt động cho năm 2008. Trong đó nhấn mạnh việc anh em PV Hải Phòng phải cố gắng hơn nữa vì sự phát triển của PV nói chung và CLB PV Hải Phòng nói riêng bằng các công việc cụ thể như: tích cực tham gia diễn đàn bằng cách post các bài có chất lượng, sưu tập soft, giới thiệu thêm các thành viên mới, ngăn chặn khủng bố...
+ Các thành viên tham dự cùng thảo luận về chỉ tiêu của kế hoạch năm 2008 và tiến hành biểu quyết: Tán thành 100%
+ Ban chủ nhiệm phân công công việc cụ thể (giao trách nhiệm) cho một số thành viên:
1. Badamgiak23 phát huy hơn nữa sở trường games của mình trên PV và các bài viết về công nghệ, chung tay cùng BQT diễn đàn quản lý tốt hơn các BOX phụ trách.
2. T.Mod Tuan1412 + T.Mod anhtoitb trong thời gian tới phối hợp với chủ tịch WTK để liên kết với Man Quang và các thành viên khác đẩy mạnh sự nghiệp ROM của diễn đàn. Đặc biệt là Tuan1412 phải chịu khó hơn nữa trong công cuộc phát triển ROM cho các dòng PPC trên PV, luôn cộng tác cùng các đồng chí khác chăm lo Box PPC của diễn đàn ngày được tốt hơn. Phấn đấu trong quý I năm 2008 T.Mod Tuan1412 lên chức MOD.
3. T.Mod anhtoitb trong thời gian tới sẽ tập trung làm ROM và việt hoá các soft cho S60v3 + soft PPC
4. Hai đồng chí: WTK và Nokialover nhanh chóng giải quyết các công việc gia đình + cơ quan để tiếp tục cống hiến cho sự nghiệp của PV và CLB PV Hải Phòng.
5. Các thành viên khác tích cực hơn nữa trong việc xây dựng PV.
Biểu quyết: 100% đồng ý!

+ Mod Badamgiak23 thông báo với anh em tình hình chính trị PV và định hướng của BQT về việc phát triển PV trong thời gian tới; bên cạnh đó nhấn mạnh việc QBT rất quan tâm tới CLB PV Hải Phòng. Anh em vỗ tay rào rào…. vì phấn khởi.
+ Mod Badamgiak23 giới thiệu với anh em về CD soft như đã thông báo trước.
+ Chương trình hành động cụ thể trong từng giai đoạn sẽ được Ban chủ nhiệm thông báo tới toàn thể anh em.
- 13h rời Napoli về nhà anh Hiệp ăn lẩu + bàn tán đủ chuyện!
- 15h: Tiệc tan.

Anhtoitb

Ko được suy diễn mất đoàn kết nội bộ X-(X-( . Bao giờ nhiều thời gian bọn anh sẽ góp sức trở lại đó :-?
Vận đen với CLB nhanh quá cả Long lẫn Tới đều cháy túi :-/
Đi xả xui đê :-??:-??:-??

Đùa tí anh Long đừng giận! Tuần này đen quá anh à, mấy hum trước được mấy trận, dồn vốn liếng đánh ông Liverpool - thua. Đau thế kia chứ!

Nokialover

Phản đối ý kiến của anh Hiệp : Đã có lòng lo cho sự phát triển của PV HP tức là có trách nhiệm và thiện ý với CLB rồi :)):)):)):)):))
Còn đảm đương được hay ko thì phải làm rồi mới đánh giá được chứ :D:D:D:D:D
Một phiếu cho Born2loveU .

Tuan1412

Phản đối ý kiến của anh Hiệp : Đã có lòng lo cho sự phát triển của PV HP tức là có trách nhiệm và thiện ý với CLB rồi :)):)):)):)):))
Còn đảm đương được hay ko thì phải làm rồi mới đánh giá được chứ :D:D:D:D:D
Một phiếu cho Born2loveU .

Vậy coi như hầu hết anh em tán thành ý kiến rồi nhé,lần này anh Hiệp 0 thoát khỏi trọng trách rồi:D