• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

PHÒNG HÀNH CHÍNH CLB PDAVIET HẢI PHÒNG

Born2loveU

Member
A Hiệp chuẩn bị khao lên chức đê :))

Phản đối ý kiến của anh Hiệp : Đã có lòng lo cho sự phát triển của PV HP tức là có trách nhiệm và thiện ý với CLB rồi :)):)):)):)):))
Còn đảm đương được hay ko thì phải làm rồi mới đánh giá được chứ :D:D:D:D:D
Một phiếu cho Born2loveU .

Vậy coi như hầu hết anh em tán thành ý kiến rồi nhé,lần này anh Hiệp 0 thoát khỏi trọng trách rồi:D

Rất cảm ơn anh em đã tín nhiệm. Tuy nhiên, như đã nói ở trên, mình không đảm đương được đâu. Mình hiểu rõ mình hơn ai hết mà.
"Nhất ngôn, cửu đỉnh !" :D:D:D KHÔNG ĐƯỢC !

Chỉnh sửa cuối:

Anhtoitb

Úi trời, lại là vấn đề nhân sự.
Con đường Chính trị là khắc nghiệt lắm đó các anh à!

Đồng ý với anh Hiệp là đóng góp cho CLB không nhất thiết phải ra tranh cử hay đảm đương trọng trách nào đó, mà thời gian tới chắc anh Hiệp cũng sẽ rất bận với công việc cơ quan + biệt thự của gia đình.
Khó! 1 câu hỏi lớn không lời đáp!

Badamgiak23

Super V.I.P
PV Hải Phòng thưởng nóng cho mỗi thành viên 1000 PVD gọi là Lì xì lấy may !

Trong quá trình chuyển PVD có ai thiếu chưa nhận được xin nhắn lại !

Anhtoitb

Đã nhận đủ! Không có khiếu nại, thắc mắc gì cả!
Cảm ơn lãnh đạo!

Badamgiak23

Super V.I.P
Tin nóng vừa nhận được : 2 ông tướng Hậu (Chucuoihp) và Tuấn (Tuan1412) hiện đang Off chui "Thịt mèo"...:(

Tuan1412

Tin nóng vừa nhận được : 2 ông tướng Hậu (Chucuoihp) và Tuấn (Tuan1412) hiện đang Off chui "Thịt mèo"...:(
Chán gọi ai bảo 0 đi.ngồi ở nhà than thở với anh em làm chi.Thuê nhà ở đây đi anh,thỉnh thoảng anh em tụ tập

Anhtoitb

Tuấn với Hậu đi ăn thịt mèo à, ngon không? Sao về mà cấm nói năng gì với anh em thế?
Lần sau Tuấn nó gọi thì Long cố gắng đi nhé, để giải quyết thêm 2 đĩa nữa chứ!

Born2loveU

Member
Chán gọi ai bảo 0 đi.ngồi ở nhà than thở với anh em làm chi.Thuê nhà ở đây đi anh,thỉnh thoảng anh em tụ tập

Được lắm mình ở gần nó thế :D mà sao nó lại không gọi mình nhỉ (?) :O

Badamgiak23

Super V.I.P

Thế mới nói anh,tụi này có lòng đâu,nó biết em xa nhất,không đi được mới gọi,chứ anh gần ngay đó,nó biết hô biến có mặt,nó không gọi đâu :))

Tuan1412

Bọn em chưa có gia đình,anh Hiệp có gia đình rồi,buổi tối về phải dành thời gian cho gia đình chứ.Bọn em sao dám gọi đc.

Born2loveU

Member
Thế mới nói anh,tụi này có lòng đâu,nó biết em xa nhất,không đi được mới gọi,chứ anh gần ngay đó,nó biết hô biến có mặt,nó không gọi đâu :))

Chẹp, chẹp - Tụi nó tính toán hay phết nhỉ :))

Anhtoitb

Cậu sony này chắc mới nên không biết tình cảm gắn bó khăng khít của anh em PV Hải phòng rùi.
Anh Hiệp là anh của MOD Badamgiak23 đó, xưng hộ vậy là chuyện nhỏ!

sony_nokia10

qua sự việc trên em thấy em ăn nói không nên với anh HIỆP rồi,hu hu hu,thôi để em qua phòng xưng tội em xưng tội với CHA vậy....

Anhtoitb

qua sự việc trên em thấy em ăn nói không nên với anh HIỆP rồi,hu hu hu,thôi để em qua phòng xưng tội em xưng tội với CHA vậy....

Ai mà cũng biết tự nhận lỗi thế này thì đúng là nhà thờ phải làm việc cả tuần rùi. Anh Hiệp thấy thế hệ trẻ bây giờ ngoan không?
Tất cả cùng vỗ tay nào =D> =D> =D> =D> =D> =D>

Anhtoitb

Tình hình là Anh Long và Anh Hiệp đang hò dzô mọi người đi off tất niên vào cuối tháng, anh em nào chưa đăng ký thì mời vô, đi off không phải đóng góp đâu, nhanh lên anh em!

Anhtoitb

Đã 24h trôi qua mà vẫn chưa thấy anh em nào vào phòng Hành chính để sinh hoạt.
Xin thông báo đến toàn thể anh em là con Wifi D-Link 711 của Tuan1412 đã đi đời với lý do là: Sử dụng nguồn kém + lỏng chân ---> đang tiếp tục sửa chữa.
Tin mới là Tuan1412 mới xin được con Modem Linksys có Wifi nhưng đèn Power nháy liên tục --> nguồn kém ---> chắc cũng sắp đi thôi!

Tuan1412

Đã 24h trôi qua mà vẫn chưa thấy anh em nào vào phòng Hành chính để sinh hoạt.
Xin thông báo đến toàn thể anh em là con Wifi D-Link 711 của Tuan1412 đã đi đời với lý do là: Sử dụng nguồn kém + lỏng chân ---> đang tiếp tục sửa chữa.
Tin mới là Tuan1412 mới xin được con Modem Linksys có Wifi nhưng đèn Power nháy liên tục --> nguồn kém ---> chắc cũng sắp đi thôi!

He he ,anh Tới sao cứ phải úm em thế nhỉ,con Linksys này em phải đi ra tận Hạ Long xin Mod Hungpdahkl/COLOR] đấy.Chắc là do cái Adater 0 đủ nguồn cấp thôi.Anh Tới xem thế nào lấy cho em cái Adapter xịn xịn vào nhé

Anhtoitb

Cơ quan anh có đúng loại chú cần, 12V - hạng xịn luôn, nhưng tiếc là không thể chôm cho chú được vì anh cũng đang dùng nó hàng ngày...
Chịu khó đi tìm mua cái khác đi Tuấn, nếu không thì cũng lại die luôn con Modem đó!

Anhtoitb

Đồng chí Long - Badamgiak23 đi dạy được mấy hum rùi mà không thấy vào Box thông báo cho anh em biết công việc thế nào, tình hình chiến sự ra sao, có em sv nào ngon không?
Badamgiak23 đầu rùi, nhanh lên thông báo cho anh em biết với!