• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

PHÒNG HÀNH CHÍNH CLB PDAVIET HẢI PHÒNG

Shinichi

Anh định post vào hồ than thở nhưng lại nhầm vào đây em move hộ anh nhé. Con Dopod 818 pr của anh đang bị chết ở Bootloader nhưng cứ đang up lại ROM ship thì lại văng ra. Đang đưa cho Tuấn xử lý hộ nhưng vẫn ko được, post vào mục cho Prophet mà ko ai gq cho thôi.
Đầu năm bận đi đâu mà ko đi off thế em?

Anhtoitb

Từ hum nay PV đã hoạt động trở lại và anh em Hải Phòng lại có điều kiện online sinh hoạt cùng nhau!
Cùng nhau vững bước nhé anh em!

Badamgiak23

Super V.I.P
Để kỷ niệm sự trở lại của PV,anh em Hải Phòng có ý định làm buổi Offline ăn nhậu không vậy ?

Badamgiak23

Super V.I.P
Vừa vào phòng tòa án thấy bài viết tố cáo Thanhha của Hậu (ChucuoiHP) ! BQT đã đóng Topic nên Hậu thông cảm nhé không thể nói gì giúp được.
Qua sự việc này anh em cần rút kinh nghiệm là 1 người trên PV có thể hoạt động rất năng nổ và uy tín nhưng ngoài đời thì không thể biết được thế nào cả ?

Anhtoitb

Đường đời lắm nẻo khó lường ai ơi! Diễn đàn là ảo nhưng cuộc sống lại thực - Anh Long nokialover đã nói như vậy!

Anhtoitb

Để kỷ niệm sự trở lại của PV,anh em Hải Phòng có ý định làm buổi Offline ăn nhậu không vậy ?

Long xem bố trí thời gian thế nào rùi thông báo đến anh em để tổ chức off vào tháng 3 này đi!

Chủ nhật ngày 23. 3 tới nghe hợp lý đó!

duong83

Vừa vào phòng tòa án thấy bài viết tố cáo Thanhha của Hậu (ChucuoiHP) ! BQT đã đóng Topic nên Hậu thông cảm nhé không thể nói gì giúp được.
Qua sự việc này anh em cần rút kinh nghiệm là 1 người trên PV có thể hoạt động rất năng nổ và uy tín nhưng ngoài đời thì không thể biết được thế nào cả ?

Chia buồn với ông bạn nhé . Không ngờ tôi uống rượu với con người như vậy ... . Phí rượu quá , phí quá .....:(:)(:)((

Badamgiak23

Super V.I.P
Vậy anh em thống nhất nhé vào chủ nhật ngày 23/3/2008 . Cũng vừa mới nhậu cùng Anh Hiệp Born2LoveU,Hậu Chucuoihp,anh Long Nokialover xong nhưng đã thấy nhớ rồi.Mong anh em tâm huyết tham gia góp ý,đăng ký tham dự.

Thân gửi !

Badamgiak23

Super V.I.P
Thông báo với toàn thể anh em PV vừa nhận được thêm 1 lý do nữa để anh em đi Off đợt này."Nói nhỏ nhé" CLB của chúng ta chuẩn bị có bồ tèo được thăng chức.

Thân gửi toàn thể anh em PV Hải Phòng !

The_dealth1405

Hay quá, mà ai đc thăng chức vậy Long. ko dám nói trước là sẽ đi đc (vì hai lần trước bảo là đi đc nhưng ko di đc). Nên cầu trời hôm đó ko bận việc gì cả

Badamgiak23

Super V.I.P
Thông báo toàn thể anh em,để động viên anh em PV Hải Phòng phấn đấu kể từ giờ bất kỳ thành viên nào thuộc CLB PV Hải Phòng được tuyên dương từ BQT (Thăng chức,tặng huân chương) đều sẽ nhận được 20.000 PVD tiền thưởng (Quỹ CLB PV Hải Phòng).

Thân gửi !

Anhtoitb

Thông báo toàn thể anh em,để động viên anh em PV Hải Phòng phấn đấu kể từ giờ bất kỳ thành viên nào thuộc CLB PV Hải Phòng được tuyên dương từ BQT (Thăng chức,tặng huân chương) đều sẽ nhận được 20.000 PVD tiền thưởng (Quỹ CLB PV Hải Phòng).
Thân gửi !

He he... vậy thì Long chuyển tiền luôn cho bạn đê! Nhìn nick màu xanh trông thật dễ mến!

Anhtoitb

Cho mình tham gia CLB PV Hải Phòng mới nhé - mình cũng HP quê hương ta mà :)

Rất sẵn lòng! Mới bác qua bên Topic đăng ký thành viên để đăng ký!
Nhìn chữ VNPT thì biết là bác cùng ngành với em rùi!

Badamgiak23

Super V.I.P
Ý mình nói là phó chủ tịch CLB Long (Nokialover) sẽ lo chuyện tài chính nhé,mình chỉ thông báo thay mặt thôi Tới à.

The_dealth1405

Ý mình nói là phó chủ tịch CLB Long (Nokialover) sẽ lo chuyện tài chính nhé,mình chỉ thông báo thay mặt thôi Tới à.

Lo chuyện tài chính là như thế nào hả Long. Ah tiện thể những anh em nào của Hải phòng đc thăng chức trong PDV thì hôm đó phải khao đó nhe:D:D:D;;);;);;)

Anhtoitb

Vậy thì bạn lại phải đợi anh Long chuyển xiền rùi!
Mà cái anh Long này hay lên PV nhưng lười post bài lắm đó!

To: anh Long (Nokialover): Nhớ chuyển xiền sớm cho em anh nhé!

Nokialover

Vậy thì bạn lại phải đợi anh Long chuyển xiền rùi!
Mà cái anh Long này hay lên PV nhưng lười post bài lắm đó!

To: anh Long (Nokialover): Nhớ chuyển xiền sớm cho em anh nhé!

Không hỉu ............. Anh có cầm quỹ đâu .
Chỉ cho vay lãi thôi à .