• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

PHÒNG HÀNH CHÍNH CLB PDAVIET HẢI PHÒNG

Badamgiak23

Super V.I.P
Tuy biết rằng hơi sát ngày,nhưng Ban chủ nhiệm CLB PDAVIET Hải Phòng quyết định tặng các anh em vào đăng ký tại đây mỗi anh em 5000 PVD chi tiêu dịp tết Mậu Tý.Anh em nào không đăng ký cũng sẽ tự động nhận được 100 PVD trong tài khoản.

Chúc toàn thể anh em 1 năm mới An khang - Thịnh vượng - Phát tài - Phát lộc ! Mong anh em PV Hải Phòng sang năm mới phấn đấu góp sức xây dựng CLB chúng ta mạnh mẽ,phát triển hơn nữa.

duong83

:D cuối năm vẫn có tiền . Chuyển cho anh đi Long . Để năm mới lấy hên . Chúc anh em trong PDAVIET năm mới VẠN SỰ NHƯ Ý

The_dealth1405

The_dealth1405: xin chúc toàn thể anh em PDAviet nói chúng và CLB Hải Phòng nói riêng một năm mới mọi sự như ý, tiền vào đầy túi (VND và PVD)............(như vậy lại có tiền tiêu tết rùi). Long ơi chuyển tiền cho mình đi

Badamgiak23

Super V.I.P
The_dealth1405: xin chúc toàn thể anh em PDAviet nói chúng và CLB Hải Phòng nói riêng một năm mới mọi sự như ý, tiền vào đầy túi (VND và PVD)............(như vậy lại có tiền tiêu tết rùi). Long ơi chuyển tiền cho mình đi

Đã chuyển cho đồng chí The_Dealth1405 tiêu tết !

DavidGam

Chúc anh em HP năm mới gặp nhiều may mắn, thành công trong cuộc sống, an khang thịnh vượng

Có Tiền tiêu tết rồi

Badamgiak23

Super V.I.P
Chúc anh em HP năm mới gặp nhiều may mắn, thành công trong cuộc sống, an khang thịnh vượng

Có Tiền tiêu tết rồi

:)):)):)) Mình có phải là "Gà" đâu béo.
Thông báo anh em lý do thành viên này không được nhận lì xì :D.
Đây chính là đồng chí AnhQuynh thân yêu của chúng ta.Đồng chí này mới lĩnh 80.000 PVD tiền thưởng vụ chụp ảnh thành viên thứ 70.000 - trong Topic này anh em đã thống nhất và tất cả đều thực hiện đó là trích lại 20% bất kỳ giao dịch nào cho người lập ra Topic coi như "tiền hồ" :D.
Vậy mà đồng chí AnhQuynh ngay lần đầu tham gia đã không theo quy định,hiện giờ vẫn chờ đống chí,hy vọng sắp hết năm mới sẽ không để sang năm mới.

Thân gửi ! :-?

Badamgiak23

Super V.I.P
Tự hào vì là người "Xông đất" ngôi nhà chung PV Hải Phòng.
Nhân dịp năm mới Mậu Tý chúc toàn thể anh em PV Hải Phòng cùng gia đình sức khỏe - tài lộc như nước - thành đạt và hạnh phúc.

Thân gửi !

HHN

Well-Known Member
Thông báo với anh em đang chuẩn bị cùng Tuấn vào Off chui nhà anh Hiệp.

Á à ợp chui ở nhà Anh Hiệp và Tuấn mà không gọi em nhé :D , em cũng ở gần nhà Hiệp và Tuấn đấy vụ này phải kiện bác hiệp mới được.

Tuan1412

Á à ợp chui ở nhà Anh Hiệp và Tuấn mà không gọi em nhé :D , em cũng ở gần nhà Hiệp và Tuấn đấy vụ này phải kiện bác hiệp mới được.

Vụ này anh Nho trách anh Hiệp là đúng rồi,hôm nào cafe cho em xem cái SD tivi nhé:D

Anhtoitb

Có anh em nào biết mấy hum nay PV khó vào là do đâu không?
Mãi tận chiều mới vào được!

Shinichi

Có mỗi con phone ghẻ mà lại bị hỏng hỏi mãi không thấy ai giả nhời chán qué. Ai giúp mình với?

Anhtoitb

Tuần tới do có một số công việc nên không thể online thường xuyên được!
Anh em thông cảm và tích cực vào sinh hoạt online cùng CLB nhé!