• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

PHÒNG HÀNH CHÍNH CLB PDAVIET HẢI PHÒNG

Anhtoitb

Hum nay ghé vô văn phòng để sinh hoạt mà thấy cả nhà đi đâu hết rùi, không thấy ai cả. Muốn tâm sự quá mà không biết giãi bày cùng ai. Anh em Hải Phòng hăng say công việc quá, khi nào lên phòng họp các bác nhớ mang trà và cafe luôn nhé! Em ngồi đợi!

Nokialover

Hum nay ghé vô văn phòng để sinh hoạt mà thấy cả nhà đi đâu hết rùi, không thấy ai cả. Muốn tâm sự quá mà không biết giãi bày cùng ai. Anh em Hải Phòng hăng say công việc quá, khi nào lên phòng họp các bác nhớ mang trà và cafe luôn nhé! Em ngồi đợi!

trà nước xài thoải mái đi nhé :D . sáng chủ nhật này lên uống cà phê nhé.

Wantoknow

Nokialover tiếp tục đảm nhiệm vai trò quản lý thay cho Wantoknow nhé, độ 1 tuần nữa ổn định xong mọi việc thì Wantoknow sẽ lấy lại trách nhiệm đó :)):)):))

Tuan1412

Sáng chủ nhật này o biết chủ tịch đã có mặt chưa nhỉ.Anh em Hải Phòng đến đông đủ nhé

Chỉnh sửa cuối:

Badamgiak23

Super V.I.P
Hic,vẫn chưa thể có mặt giao lưu với anh em từ ngày CLB thành lập.Xin nhận lỗi với anh em HP nhé,chỉ còn mỗi cách hăng hái Online để bù lại.
Mình có ý kiến thế này,buổi Offline ngày mai nếu anh Hà chưa thể có mặt thì anh em PV Hải Phòng sau khi Off bớt chút thời gian đến thăm gia đình anh và 2 cháu nhé.

Thân !

Born2loveU

Member
Hic,vẫn chưa thể có mặt giao lưu với anh em từ ngày CLB thành lập.Xin nhận lỗi với anh em HP nhé,chỉ còn mỗi cách hăng hái Online để bù lại.
Mình có ý kiến thế này,buổi Offline ngày mai nếu anh Hà chưa thể có mặt thì anh em PV Hải Phòng sau khi Off bớt chút thời gian đến thăm gia đình anh và 2 cháu nhé.

Thân !

Cuối tháng mới đi được chú Long ơi :)):)):))

Badamgiak23

Super V.I.P
Anh em đi Off thì chụp mấy cái ảnh làm kỉ niệm đưa vào phòng truyền thống của CLB nhé.
Chúc anh em 1 ngày tốt lành !

Nokialover

Hôm nay thật vui , anh em đến khá đông đủ . Dù sinh hoạt ngắn gọn nhưng đều đồng lòng mong CLB PDAVIET Hải Phòng xôm tụ hơn nữa =D>=D>=D> .
Sẽ có chương trình mới trong lần off tới đây :D

Anhtoitb

hehe, đi off mà mấy anh em mải trao đổi bàn luận, quên cả chụp ảnh để post lên. Lần sau anh Dương nhớ mang máy đi chụp nha!

Tuan1412

Lần sau đi off là anh em có cả điện thoại vỏ gỗ để xem rồi.tha hồ mà chụp ảnh nhé=))=))=))=))=))=))=))

duong83

Ok lần này có cầm máy ảnh nhưng để quyên trong cốp xe không lấy ra . Lần sau sẽ phải cầm bên người :D . Máy vỏ gỗ lần tới off anh sẽ cầm cho xem Cu Tuấn ah:)):))=))=))

Badamgiak23

Super V.I.P
Nhắc anh em mà quên sao,thông báo với anh em là em mới thắt lưng buộc bụng tậu con Canon Ixus 950 IS để phục vụ phong trào Offline Hải Phòng đó.
Chúc toàn thể anh em sức khỏe !

Born2loveU

Member
Nhắc anh em mà quên sao,thông báo với anh em là em mới thắt lưng buộc bụng tậu con Canon Ixus 950 IS để phục vụ phong trào Offline Hải Phòng đó.
Chúc toàn thể anh em sức khỏe !

Thắt thêm chút nữa để tậu cả 1 em máy quay KTS nữa đê ;;) bao giờ về thế ?