• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

PHÒNG HÀNH CHÍNH CLB PDAVIET HẢI PHÒNG

Anhtoitb

Anh em Hải phòng nhớ Badamgia lắm đó nha! Mau mau về để anh em còn tố tội rồi tát ao nữa chứ!

Badamgiak23

Super V.I.P
Hic,nhớ anh em lắm rồi ...Đang tập luyện khả năng chụp ảnh đề bao giờ về kiêm thêm chức phó nháy cho CLB giống atomcuibap ;;)

Anhtoitb

Vậy thì Badamgia phải thửa thêm mấy con máy ảnh với tê lê loại tốt vào nha!

Badamgiak23

Super V.I.P
Chào mừng ngày phụ nữ Việt Nam 20/10 : CLB PDAVIET Hải Phòng quyết định tặng thưởng các thành viên 500 PVD làm quà tặng vợ,người iu...Các thành viên có nhu cầu nhận quà thì vào đăng ký nhận nhé,mình không Online liên tục được,chuyển cho anhtoitb 5000 PVD để tặng cho 10 thành viên đăng ký đầu tiên,số tiền thừa còn lại anhtoitb gửi lại cho mình nhé ;;)

Chúc tất cả những người phụ nữ quanh các bạn sức khỏe,tuổi xuân và hạnh phúc !

Anhtoitb

Chiều nay nhận được tiền của Badamgiak23 để tặng anh em nhưng đến giờ vẫn chưa thấy anh em nào đăng ký, chắc các cửa hàng hoa ở Hải Phòng ế quá!

Anhtoitb

Đã hết 20.10 rùi mà vẫn không thấy anh em nào đăng ký để được hỗ trợ tài chính mua hoa hoặc điện thoại tặng vợ , bạn gái... Tiền thừa chắc là trả lại cho Badamgiak23 thui!

Nokialover

Đã hết 20.10 rùi mà vẫn không thấy anh em nào đăng ký để được hỗ trợ tài chính mua hoa hoặc điện thoại tặng vợ , bạn gái... Tiền thừa chắc là trả lại cho Badamgiak23 thui!

Hoa của PV đâu có tặng vợ được hả Tới :(( , để đấy làm vài trận bóng lấy quĩ cho CLB 8-|

duong83

:D Anh tặng trước rồi nhưng hôm qua không Online nên hôm nay đưa tiền cho anh nhé Tới :)):))

Anhtoitb

Hoa của PV đâu có tặng vợ được hả Tới :(( , để đấy làm vài trận bóng lấy quĩ cho CLB 8-|

Vậy thì em chuyển cho anh Long 2000pdv để cá độ nhé (gây quỹ để còn thưởng cho các mem). Số dư sẽ gửi lại Badamgiak23.

Anhtoitb

Thông báo:

Badamgiak23 gửi anhtoitb 5000pdv để tặng cho 10 anh em đăng ký mua hoa tặng vợ nhưng hum nay mới có anh Dương đăng ký và anh Long muốn cá độ nên mạn phép Badamgiak23 gửi anh Dương 500pdv, Nokialover: 2000pdv và anhtoitb 500pdv. Dư 2000pdv gửi lại Badamgiak23!

Born2loveU

Member
Thông báo:

Badamgiak23 gửi anhtoitb 5000pdv để tặng cho 10 anh em đăng ký mua hoa tặng vợ nhưng hum nay mới có anh Dương đăng ký và anh Long muốn cá độ nên mạn phép Badamgiak23 gửi anh Dương 500pdv, Nokialover: 2000pdv và anhtoitb 500pdv. Dư 2000pdv gửi lại Badamgiak23!

Đang ở Osaka, công việc nhiều quá, không online được. Để mất 500 PDV rồi, tiếc quá. ;;)

Anhtoitb

Lần sau phải nhanh tay nhấp chuột bác nhé. Anh em Hải Phòng phải tích cực online hơn nữa!

Anhtoitb

2 đêm qua có anh em nào thắng độ lớn không? Em thắng 1 trận, thua 2 nên giờ sạch vốn rùi.
Anh Long có được trận nào không? Badamgiak23 nữa, có được trận nào không vậy ?

Nokialover

2 đêm qua có anh em nào thắng độ lớn không? Em thắng 1 trận, thua 2 nên giờ sạch vốn rùi.
Anh Long có được trận nào không? Badamgiak23 nữa, có được trận nào không vậy ?

Tìm ko thấy bàn đề lô đâu cả :-/,tiền vẫn còn nhiều có vay ko ????

Anhtoitb

Anh Long cho em vay tạm mấy ngàn để cuối tuần óanh cho nó hoành tráng!
Lô đề em không máu nhưng khoản cá độ là em máu lém đó!
Các anh khác không biết làm gì thì đầu tư cho em đi.
Nhanh lên các anh !

Badamgiak23

Super V.I.P
Thay mặt ban chủ nhiệm CLB PDAVIET Hải Phòng gửi đồng chí anhtoitb 15.000 PVD với mục đích cá độ,phát triển quỹ CLB.
Mong anhtoitb có những sự lựa chọn sáng suốt,mang "xiền" nhiều hơn về cho CLB.Nếu 15000 PVD này ra đi anhtoitb phải chịu phạt đấy nhé :D

Hoạt động tài chính công khai minh bạch,lợi nhuận thế nào đồng chí thông báo cụ thể nhé.

Born2loveU

Member
Thay mặt ban chủ nhiệm CLB PDAVIET Hải Phòng gửi đồng chí anhtoitb 15.000 PVD với mục đích cá độ,phát triển quỹ CLB.
Mong anhtoitb có những sự lựa chọn sáng suốt,mang "xiền" nhiều hơn về cho CLB.Nếu 15000 PVD này ra đi anhtoitb phải chịu phạt đấy nhé :D

Hoạt động tài chính công khai minh bạch,lợi nhuận thế nào đồng chí thông báo cụ thể nhé.

Hỗ trợ nhau cá độ kìa :)). Nhớ là phải đem nhiều Xiền về đấy nhé ! Nếu 15.000 PVD đó mà ra đi thì 2 đồng chí này (Badamgiak23 liên đới chịu trách nhiệm) phải cày mà trả nợ đấy - không phải đùa được đâu !

Badamgiak23

Super V.I.P
Hic,không biết anh Hiệp du lịch về có đặc sản gì làm quà cho anh em không nhở :D.anhtoitb nghe rõ đó,cố gắng lên nhé