• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

PHÒNG HÀNH CHÍNH CLB PDAVIET HẢI PHÒNG

thinh777

Tình hình là rất tình hình!
Em đi đến thị trấn An Lão thì bị bắn tốc độ và bị tạm giữ giấy tờ xe + Giấy phép lái xe. Cảnh sát Giao thông hẹn là thứ 2 ngày 14. 7. 2008 đến Văn phòng Bộ 14 - Phan Chu Trinh để giải quyết.
Có huynh đài nào quen mấy ông công an, cảnh sát giao thông vui lòng giúp đệ với!
Tiện cho đệ hỏi đường Phan Chu Trinh nằm ở chỗ nào vậy ta?
Oh! phóng cho nhanh vào HP chứ có phải đồ sơn đâu mà phi nhanh thế :D :D :D đã lập biên bản roài thôi khỏi xin nhé 14/7 lên cầm phiếu bé ngoan rồi lại phi thạt nhanh ra ngân hàng xung quỹ XĐGN thôi :D:D:D
hôm nào lên HP alo anh cái anh khao ly càfê chia buồn :)) :))
:))

Anhtoitb

Tình hình là đệ đang cần tiền nộp phạt nên muốn bán con O2S. Có huynh đài nào cần thì alo nhé! Giá cực hữu nghị!

Tuan1412

Tình hình là đệ đang cần tiền nộp phạt nên muốn bán con O2S. Có huynh đài nào cần thì alo nhé! Giá cực hữu nghị!
0 ai có ý kiến gì với con o2s độc nhất vô nhị này sao?=))

Anhtoitb

Các huynh đài cho hỏi VIP Kobold1609 này là ai vậy? Em thấy dưới chữ ký có dẫn links CLB mà không biết là ai?

Badamgiak23

Super V.I.P
Kobold1609 là 1 thành viên Danh dự của CLB PDAVIET Hải Phòng, người gốc Hải Phòng, hiện đang du học tại Nga ! Từng là 1 MOD năng động tại BOX Pocket PC đó Tới...

Anhtoitb

Đệ đang cần mua tai nghe BlueTooth cho con 7610 và Moto L7. HP mình có huynh đài nào bán vui lòng cho đệ biết. Thanks!

Badamgiak23

Super V.I.P
Đề nghị 2 tướng không biến phòng Hành chính CLB thành nơi giao lưu buôn bán nhé !

chucuoihp

Cám ơn nhìu hôm nay mới ol được thấy vui lắm ;)). Nhưng quà của mình đâu ;;)

Badamgiak23

Super V.I.P
Anh em Hải Phòng chú ý chuẩn bị tinh thần đón Taki7610 nhé, nên nhớ Taki cũng là 1 thành viên của PV Hải Phòng đó.