• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

PHÒNG HÀNH CHÍNH CLB PDAVIET HẢI PHÒNG

Nokialover

Tới luôn đi :D
Badamgia mở topic cho anh em hưởng ứng theo đi , thời gian , địa điểm :)):)):)):)):)):)):))

NguyenTu

Super V.I.P
THÔNG BÁO KHẨN:

Tình hình là lão Long - Badamgiak23 yêu cầu thu quyền quản lý Box CLB HP của Anhtoitb vì lâu rùi không tổ chức cho anh em xuống Đồ Sơn ăn ghẹ!
Việc này khá nghiêm trọng và nhận thấy Anhtoitb đúng là có lỗi lớn khi để anh em ăn cơm nhà mãi mà không làm tí hương vị biển.
Xin nhận khuyết điểm và ra lời kêu gọi anh em HP xuống Đồ Sơn off ăn ghẹ tươi!
Ai đồng ý giơ tay nào!!:)):)):)):))

HP lắm "ghẹ" thế mà ku tới không lên được danh sách ah? ặc ặc

trantheluc

A lô.

Các bác cho Em hỏi. Có ai có Pin HP iPAQ 612/612c không hú Em một tiếng nào?

Anhtoitb

Thông báo khẩn!
Chiều qua 13.10.2008 Anhtoitb đã chính thức đệ đơn lên BQT diễn đàn xin từ chức Moderator và xin xuống làm Super VIP. BQT cũng đã duyệt đơn!
Nay gửi thông báo này đến toàn thể anh em CLB PV Hải Phòng để mọi người được biết!
Sắp trở về với màu tím thân thương!

Vietvnn

Super V.I.P
Thông báo khẩn!
Chiều qua 13.10.2008 Anhtoitb đã chính thức đệ đơn lên BQT diễn đàn xin từ chức Moderator và xin xuống làm Super VIP. BQT cũng đã duyệt đơn!
Nay gửi thông báo này đến toàn thể anh em CLB PV Hải Phòng để mọi người được biết!
BQT đồng ý cho Anhtoitb thôi không đảm nhiệm cương vị MOD chứ có đồng ý set SVIP đâu Tới ơi....

Badamgiak23

Super V.I.P
Thông báo khẩn!

Bản thân Tới đã có quá nhiều đóng góp cho PV Hải Phòng và PDAVIET nói chung, cụ thể đã được BQT trao Huân chương. Vì vậy phần cứng Tới đã đảm bảo, chỉ còn đợi "Xem xét" từ BQT thôi. Chia tay Tới ở vị trí ĐHV nhưng vẫn Offline thường xuyên nhé :)

Anhtoitb

Bản thân Tới đã có quá nhiều đóng góp cho PV Hải Phòng và PDAVIET nói chung, cụ thể đã được BQT trao Huân chương. Vì vậy phần cứng Tới đã đảm bảo, chỉ còn đợi "Xem xét" từ BQT thôi. Chia tay Tới ở vị trí ĐHV nhưng vẫn Offline thường xuyên nhé :)

Vẫn off chứ, vẫn cứ sinh hoạt với PDAVIET. Chỉ là không có nhiều time để đảm bảo công tác điều hành mà thui! :D:D

Badamgiak23

Super V.I.P
Vận đổi sao chạy lung tung, mọi thứ có thể khác đi so với bây giờ nhưng "Bảng Vinh Danh CLB PDAVIET Hải Phòng" với tên của Tới trên đó mãi mãi không bao giờ thay đổi, không chinhr sửa, chỉ có thể xóa luôn đi mà thôi ;;)

Dạo này ăn thịt chó ngon quá, anh em chuẩn bị tinh thần nhé

Anhtoitb

Về lại với màu VIP ngày xưa, không còn được del + sửa bài nữa rùi!
VIP thân thương!

NguyenTu

Super V.I.P
Về lại với màu VIP ngày xưa, không còn được del + sửa bài nữa rùi!
VIP thân thương!

Chủ nhật, Thứ 2, thứ 3, anh có mặt ở đồ sơn, Lão tới có rảnh không đi cafe tý? Anh em HP có ai hay xuống đồ sơn không nhỉ, giao lưu tý!!!=))=))=))=))

duong83

Chủ nhật, Thứ 2, thứ 3, anh có mặt ở đồ sơn, Lão tới có rảnh không đi cafe tý? Anh em HP có ai hay xuống đồ sơn không nhỉ, giao lưu tý!!!=))=))=))=))

Ơ ..Ơ ơ... Không gọi em với à !:(:)(:)(:)((

Anhtoitb

Sao các anh xuống mà không alo vậy? Công việc bận bù đầu nhưng cafe thì vô tư!
@: Khi nào anh Ngọc xuống Đồ Sơn thì alo nhé, anh em mình cafe tí cho đỡ buồn!

NguyenTu

Super V.I.P

Chú mày nhớ nhầm tên anh sang ai thế???????

NgocVNPT

Oki Tới - Xuống còn chúc mừng chú trở lại VIP chứ :) Hôm nào xuống anh gọi anh em mình lại cafe nhé....:)