• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

PHÒNG HÀNH CHÍNH CLB PDAVIET HẢI PHÒNG

Anhtoitb

Dạo này không thấy các anh em Hải phòng sinh hoạt trong phòng Hành chính. Sắp tới Ban chủ nhiệm sẽ tổng kết và trao tặng cho người có nhiều bài viết trong Box của câu lạc bộ nhất. Giải thưởng còn đang họp bàn, nhưng nghe đồn là 1 chiếc Audi Q7 thì phải.

Nokialover

Sau khi có quỹ CLB anh em ta sẽ sinh hoạt thường kỳ trở lại , tôi đề nghị sáng chủ nhật tuần thứ 3 hàng tháng , thoải mái kèm trẻ em , chi phí trà nước sẽ trích từ quỹ CLB . Địa điểm cà phê Yamaha town hoặc MTV cạnh siêu thih ánh dương- đường trần phú .

Badamgiak23

Super V.I.P
Theo em chọn chỗ nào gần trung tâm đó, đi cho tiện, khu vực Ngã 5 sân bay Cát Bi giờ chuyển mùa hơi lạnh.

Gửi anh Khoa : Tối thứ 4 vừa gặp ở quán Cánh Gà nướng cạnh bưu điện :O Ngồi cùng 2 Girl

a_simplenick

Sau khi có quỹ CLB anh em ta sẽ sinh hoạt thường kỳ trở lại , tôi đề nghị sáng chủ nhật tuần thứ 3 hàng tháng , thoải mái kèm trẻ em , chi phí trà nước sẽ trích từ quỹ CLB . Địa điểm cà phê Yamaha town hoặc MTV cạnh siêu thih ánh dương- đường trần phú .

Dù ở đâu thì chắc em và ADnet cũng là sớm nhứt........:D:D:D:D:D

congcanh_benem

em mới vào! đang kiếm mua con PDa tốt để em mang lên tàu.sợ lên đó buồn ko có ji chơi!bác nào có pm cho em với!

Badamgiak23

Super V.I.P
Thứ 6 này ăn hỏi cu Tuấn, anh em Hải Phòng sắp xếp thời gian tụ họp nhé =D>

trantheluc

Haizzzzzzzzzzz :(

Dạo này đi làm ăn xa quá. Không lang thang cafe trong giờ hành chính được.

Công việc mới ít được online nữa.....

Nhớ hhnngocvnpt quá. Không biết iPhọt của các đồng chí lên vơ sần nào rồi....

:-??

Badamgiak23

Super V.I.P
Em không biết là cưới hay hỏi vì cũng giống nhau vậy thôi, vì :Dcủa nhà nó chắc nó sài rồi ;;), em chỉ biết hôm đó đi ăn và gặp mặt mọi người thôi

Anhtoitb

Tình hình là lâu nay các anh em HP ta ít vào phòng Hành chính sinh hoạt quá!

Anhtoitb