• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phòng than thở

Status
Không mở trả lời sau này.

Anther1991

Trời ạ, đột nhiên ông thầy đổi giờ học võ từ chiều lên 5h30 sáng, còn gì là chu kỳ sinh học của mình nữa @@.

oanhngo

Lên sàn đấu giá bid 3-4 món hàng mà chụp ko kịp ! giang hồ lẹ wa! :((

llTuyetTinhCocll

còn có 2 vip và 38 men onl.....Mấy ng kia ăn ngủ kỹ thiệt....hôm nay em làm 1 phát từ 6h tối....tới gần 1h sáng mới dậy vì đau bụng.....hix.....lên audition gặp quỷ yêu nó cám dỗ nữa....thiệt là bệnh với gái online đêm......hại não vô cùng.....

JongZiZi

còn có 2 vip và 38 men onl.....Mấy ng kia ăn ngủ kỹ thiệt....hôm nay em làm 1 phát từ 6h tối....tới gần 1h sáng mới dậy vì đau bụng.....hix.....lên audition gặp quỷ yêu nó cám dỗ nữa....thiệt là bệnh với gái online đêm......hại não vô cùng.....

Ko biết chia sẻ là vậy đó. Dzừa. :))

hadinhdiep

tức đek chịu đc...........hixxxxxxxxxxx hôm nay em thi sử làm nhầm 1 câu mới khổ đau chứ..........aaaaa..............aaaaaaaaaaa

Cleonardo

Cảm giác mệt rã rời, tay chân ko nhấc lên nổi nữa, chỉ còn sự hit' thở là tồn tại... vừa mới thực hiện động tác chống đẩy 200 cái..

AnhPheCT

Thế mới biết đau là gì!! Ai biểu..............!! chỉ tại.............!! Thôi kệ....................!! ........................là thế đấy!!

TruongHan

Super V.I.P
Bữa trưa : miếng bánh cỏn con,ly trà đá và vài điếu thuốc .... :(

Status
Không mở trả lời sau này.