• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phòng than thở

Status
Không mở trả lời sau này.

hovang86

dạo này hay bị mấy chú c.an hỏi thăm quá,kiếm đc bao nhiu tìn đều cho máy chú hết,mình biết sống thế nào đây.hihix.mình đen quá vậy trời.có ai cho mình xin ít vận đỏ có đc không?thank kíu.

oanhngo

dạo này hay bị mấy chú c.an hỏi thăm quá,kiếm đc bao nhiu tìn đều cho máy chú hết,mình biết sống thế nào đây.hihix.mình đen quá vậy trời.có ai cho mình xin ít vận đỏ có đc không?thank kíu.

Có nè! đang may mắn nè ! =)) hum wa mới có ngừi cho 12k mua sinh tố ún nè! wa đây chia cho bạn 6k nè! =)) =))

Anther1991

Bữa nay post bài mới nhớ. Mấy bữa nay ko thấy ngựa 3 chân online hé. Để cho Tuyettinhcoc hoành hành 1 mình. ;;)

llTuyetTinhCocll

mua sẵn một một thùng....để dự trử đi a cóc ơi!!!!!!....;;);;);;)

Khỏi lo....lúc nào cũng có sẵn 1 lu trên lầu....

Ây da hôm nay đi thi đề bài có 7 câu làm đc 5 câu bỏ 2 câu, đáng tiếc 1 điều là 2 câu cuối chiếm hết 6 điểm:(:)((

Đừng buồn bạn....thầy cô chấm rất nhiều thí sinh....mình làm vậy để họ ko phải mỏi mắt....Cố gắng phát huy heng....

Bữa nay post bài mới nhớ. Mấy bữa nay ko thấy ngựa 3 chân online hé. Để cho Tuyettinhcoc hoành hành 1 mình. ;;)

Hix....dạo này dân quân cứ đi tuần rào riết để chào đón đá banh nà.....ngọ ngậy đâu có đc...nên có dịp là tranh thủ liền..

hadinhdiep

chán nhẩy...đag ôn thi đại học mà đau đầu quá đi....hix vượt qua đc cửa ải này ko biết ba mẹ cho gì ko? Cho tiền mua con iphone4 kũng đc.
P/s: mình đag "than thở" hay "tự sướng" nhỉ? :D

llTuyetTinhCocll

chán nhẩy...đag ôn thi đại học mà đau đầu quá đi....hix vượt qua đc cửa ải này ko biết ba mẹ cho gì ko? Cho tiền mua con iphone4 kũng đc.

Ôi dù sao cũng có tiêu chí....mình nhớ lúc mình thi đại học khoảng 20 ngày thì mình đang nằm trên công an Quận....hix....cách ngày thi 10 ngày mới về tới nhà.....thiệt là khủng....7,5d cho 3 mon thi khối A....quá là xuất sắc....

Anther1991

Ráng ôn đi, lấy tui làm chuẩn nè. Toán 5 điểm X_X, Hóa 7,5 ;;), Lý 10 >:). Nhớ lại khoảng thời gian năm 12 thật là rùng mình, áp lực đậu/ rớt quá trời. Học lệch tới nỗi xuống học sinh trung bình học kì 1 lun. Chính vì học lệch vậy mà sợ bị dưới điểm liệt tốt nghiệp vì trước khi thi tốt nghiệp nghe đồn điểm liệt là 4,5 gì đó ko nhớ rõ => mún khóc lun, ai dè điểm liệt là 0 =)). Trùng hợp thay, ngày thi cuối cùng của khối A cũng là ngày sinh nhật, ăn chơi điên cuồng. =D>

llTuyetTinhCocll

Ráng ôn đi, lấy tui làm chuẩn nè. Toán 5 điểm X_X, Hóa 7,5 ;;), Lý 10 >:). Nhớ lại khoảng thời gian năm 12 thật là rùng mình, áp lực đậu/ rớt quá trời. Học lệch tới nỗi xuống học sinh trung bình học kì 1 lun. Chính vì học lệch vậy mà sợ bị dưới điểm liệt tốt nghiệp vì trước khi thi tốt nghiệp nghe đồn điểm liệt là 4,5 gì đó ko nhớ rõ => mún khóc lun, ai dè điểm liệt là 0 =)). Trùng hợp thay, ngày thi cuối cùng của khối A cũng là ngày sinh nhật, ăn chơi điên cuồng. =D>

Chúc bạn thi may mắn gấp 4 lần mình heng....."èn hép pi bớt đay tu du"

hadinhdiep

lấy anh này làm hình mẫu mới đc..mục tiêu của em là toán trên 5..hóa trên 8 (chuyên hóa:p),lý thì hơi kém trên 7 là vui=D>

hbinhlove2003

◦๑۩۞۩๑◦
▓█
▓█
▓█
▓█
▓█
▓█
__//▓█\\__
۩۞۩๑๑۩۞۩๑๑۩۞۩
\\™hbinhlove2003™//
๑۩۞۩๑
║\▼/║
║\▼/║
║\▼/║
║\▼/║
║\▼/║
║\▼/║
║\▼/║
║\▼/║
║\▼/║
...†™ Gác Kiếm Quy Ẩn Giang Hồ ™†...
...†- Rút Kiếm Chém Gió, Gió Càng Thổi -†...
...†™ Nâng Rượu Tiêu Sầu, Sầu Càng Sâu ™†...

TruongHan

Super V.I.P
◦๑۩۞۩๑◦
▓█
▓█
▓█
▓█
▓█
▓█
__//▓█\\__
۩۞۩๑๑۩۞۩๑๑۩۞۩
\\™hbinhlove2003™//
๑۩۞۩๑
║\▼/║
║\▼/║
║\▼/║
║\▼/║
║\▼/║
║\▼/║
║\▼/║
║\▼/║
║\▼/║
...†™ Gác Kiếm Quy Ẩn Giang Hồ ™†...
...†- Rút Kiếm Chém Gió, Gió Càng Thổi -†...
...†™ Nâng Rượu Tiêu Sầu, Sầu Càng Sâu ™†...

Cho mượn cây " tuyệt tình kiếm " về chém gió chơi coi =))=))=))

Status
Không mở trả lời sau này.