• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phòng than thở

Status
Không mở trả lời sau này.

hnt.sun

Chán wa .... net Trường thật là nguy hiểm ... tui nó bắt từng gói packages .... chút tẹo là tiêu cái nick

saodoingoi142

Moderator
ƯỚc gì mình được như anh ý ;;)

Hic!!!Sắp có cái mới trên Ngôi nhà PDAViet này rồi!!!:))Các xếp bây giờ chuyển sang các nick này Test thử mới ghê chứ!!!=)):))_Chúc mừng các sếp!!!=D>

Còn mình sau hơn 10 tiếng trên PC giờ thì xin cáo lỗi với Ngôi nhà PDAViet mình phải đi chợ nấu cơm cho "chị hai" cái đã!!!Nếu ko lại đc nghe Dân ca cổ truyền thì mệt lắm nha!!!:-?:(:))

tinh_la_gi

Administrator
Hic!!!Sắp có cái mới trên Ngôi nhà PDAViet này rồi!!!:))Các xếp bây giờ chuyển sang các nick này Test thử mới ghê chứ!!!=)):))_Chúc mừng các sếp!!!=D>

Còn mình sau hơn 10 tiếng trên PC giờ thì xin cáo lỗi với Ngôi nhà PDAViet mình phải đi chợ nấu cơm cho "chị hai" cái đã!!!Nếu ko lại đc nghe Dân ca cổ truyền thì mệt lắm nha!!!:-?:(:))
Vì cuộc sống này luôn có những điều bất ngờ thú vị ! ;;)

saodoingoi142

Moderator
Vì cuộc sống này luôn có những điều bất ngờ thú vị ! ;;)

Và thực lòng mình luôn cầu chúc cho bạn và các anh em khác trên Ngôi nhà PDAViet này luôn luôn có thêm những niềm vui,hạnh phúc,may mắn,bất ngờ trong cuộc sống!!!hic;;):p

TruongHan

Super V.I.P
Buồn quá mợi

TruongHan

Super V.I.P
=))
=))
=))

:O:O:O:O:O

Ý chời ơi là chời!! Đi lạc đâu đây vậy??

giống anh hân quá ta =))=))=))=))

oh oh oh ....ai jaj ta ??????????....ôi!!!!! chói chang , sáng tỏa...nổi bậc giữa đám đông...=))=))=)) hjx....đôi giày đẹp we!!!!!!....

Đẹp rạng người mà ko chói loá đó =))=))=))

Status
Không mở trả lời sau này.