• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phòng than thở

Status
Không mở trả lời sau này.

hovang86

Thông cảm đi, mấy anh chỉ làm theo lệnh cấp trên thui, chứ đút bao nhiu tiền mới đc cái " dứng đường" ko làm theo chỉ thị thì lại vào bàn giấy ngồi!

chắc bác này cũng là cảnh sát hả?mèng ơi!

hadinhdiep

ở đăk nông em kũng nóg lắm...hôm nay chán dời nghỉ học luôn..gần thi đại học mà mình vẫn nhởn nhơ...--->khâm phục mình quá...hix

Cleonardo

Ôi trời đó là chiện ai cũng bít hít u ơi u,tui la thợ cắt tóc thui, cũng hay cắt cho mấy ông này, nghe mấy ổng nói:" mấy đứa nào ko có tiền là phạt giam xe cho bỏ ghét" hehe
chắc bác này cũng là cảnh sát hả?mèng ơi!

oanhngo

Ôi trời đó là chiện ai cũng bít hít u ơi u,tui la thợ cắt tóc thui, cũng hay cắt cho mấy ông này, nghe mấy ổng nói:" mấy đứa nào ko có tiền là phạt giam xe cho bỏ ghét" hehe

Cứ cho mấy chú í giam xe! Sài Gòn hết chỗ chứa xe vi phạm roài! =)) =))

hovang86

Chưa đi chưa bíêt cửa lò,
Đi rồi mới biết phải thò ví ra.
Tối qua ra biển cửa lò hóng mát, ngắm cảnh. Đang di dạo trên bãi biển thì bỗng thấy co vai chiếc ghế vứt chỏng chơ ở đó,tự dưng thấy thấy thằng "chân" mỏi mỏi thế là ngồi xuống cho thằng lưng nó ngỉ ngơi, ai dè 15p sau có ngừời ra thu tiền ghế, mèng ơithế là di tiêu ngay 40k 2chiếc ghế.Hjx hjx!

hadinhdiep

lại chuẩn bị thi..đau đầu nữa oy...ko bits đề thi thế nào nhỉ...tò mò quá...

Anther1991

Mưa làm mình nhớ về nhiều thứ quá.....:(( Đã vậy còn ngay dịp cuối năm nữa, mới chia tay cấp 3 năm ngoái đây mà.....bữa ấy chỉ biết khóc mà chẳng cần quan tâm có người xung quanh :(

Status
Không mở trả lời sau này.