• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phòng than thở

Status
Không mở trả lời sau này.

TruongHan

Super V.I.P
Mai tui đi Nha Trang 4 ngày,ra đảo nghỉ mát.... Nếu bão có chuyển hướng quét qua đảo vinpearl thì anh em hú cho tui bít nhé :(

tinh_la_gi

Administrator
Mai tui đi Nha Trang 4 ngày,ra đảo nghỉ mát.... Nếu bão có chuyển hướng quét qua đảo vinpearl thì anh em hú cho tui bít nhé :(

Ngồi mát bao lâu này thì đến lúc ăn bát vàng rồi nhé ...
Tin bão xa bờ ... tin từ đài khí tượng thủy văn trung ương vào lúc 16:30 ngày 19-07 cách quần đảo Trường Sa cụ thể : 8°38′ Bắc 111°55′ Đông cách đảo Sông Tử Tây 100 hải lý hình thành tâm bảo có khả năng kết hợp với đới khí lạnh từ China và làng khí nóng từ "B ru nay" chạy lên ... thời gian hình thành và hướng đi được Trung Tâm Nasa USA dự đoán như sau : hình thành bão cấp 10 hướng di chuyển Tây Tây Nam - mõi giờ đi được 15 hải lý ... dự kiến sau khi vượt đảo sẽ hình thành bảo cấp 7 và tăng cấp khi tiếp cận Việt Nam - Tâm bão dự kiến từ Thành Phố Tuy Hòa trờ vào thành Phố Phan Thiết ...

Công điện hơi khẩn của bộ phòng chống lụt bảo trung ương gửi các tỉnh : Phú Yêu - Khánh Hòa - Ninh Thuận - Bình Thuận - Vũng Tàu

Sáng mai cơn bão số 2 được NASA USA dự báo ập vào 4 tỉnh thành trên đền nghị các cấp phòng chóng lụt bão triển khai kế hoạch phòng chóng lụt bão như các năm !!!
Đề nghị di tản dân ở 3 đảo lớn: Đảo Phú Quý - Dảo Cù Lau - Đảo Hòn Tre

Riêng Nha Trang cho lực lượng chốt đường Trần Phú cấm người dân đi lại trục trường này để giảm thiệt hại về người !!!

Ban Bộ Phòng Chống Lụt Bão Trung Ưng đã ký và gửi đi !!!!

Ký ------ xong

TruongHan

Super V.I.P
Tầm nhìn xa trên 1000 cây số,gió Tây Nam cấp 100,biển động dữ dội.... có lúc không động =))
Cày từ tết tới giờ có đi đâu đâu.... kỳ này ra đảo vinpearl lặn san hô chơi :D
Nếu Bão có quét qua Nha Trang thì A.Tình biết phải làm gì rồi nhá.... 1 phút mặc niệm :(

tinh_la_gi

Administrator
Kekeke ... tin nội bộ mà ...

Nếu Bão có quét qua Nha Trang thì A.Tình biết phải làm gì rồi nhá.... 1 phút mặc niệm
Tổ quốc ghi công ...

Nhớ cẩn thận khi lặn vào khu vực san hô nhá ... chảy máu ăn thua đấy ... hồi trước ra cảng Huyndai (cách tp Nha Trang tầm 20 km - không chắc lắm - ước chừng ) tắm nước trong nhìn thấy san hô lặn xuống xong leo lên người te tua luôn ...

Status
Không mở trả lời sau này.