• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phòng than thở

Status
Không mở trả lời sau này.

pethuylovely

9 ngày nữa tới Sinh nhật 1 người mình đang tán mà chưa bít tặng gì :(
Mọi người tư vấn em cái

1 bó hoa hồng và 1 kon gấu bông bự ,kèm theo lời chúc : anh chúc em luôn zui zẻ ,hạnh phúc ...........em thấy gấu bông như nhìn thấy anh vậy đó ,tình cảm của anh gửi hết vào chú gấu bông này ........

Khoaaa

1 bó hoa hồng và 1 kon gấu bông bự ,kèm theo lời chúc : anh chúc em luôn zui zẻ ,hạnh phúc ...........em thấy gấu bông như nhìn thấy anh vậy đó ,tình cảm của anh gửi hết vào chú gấu bông này ........
Rồi em nói lại rằng." Giận anh lun, tình cảm của anh ko dành cho em mà lại đi dành cho gấu bông ứ chịu..... :)) "

tinh_la_gi

Administrator
9 ngày nữa tới Sinh nhật 1 người mình đang tán mà chưa bít tặng gì :(
Mọi người tư vấn em cái
+ Tự tay làm 1 cái bì nhé - tùy khả năng khéo tay mà làm
+ Xếp 1 con hạt giấy - cái này quá dzể rồi còn gì
+ Ghi 1 vài dòng có nội dung tương tự sau : "Lẽ ra ngày sinh nhật em anh phải tặng món quà gì đó có ý nghĩa hơn nhưng hiện tại anh chưa thể làm được điều đó, nhưng anh vẩn mong em nhận và giử món quà do chính anh làm tặng em nhân ngày sinh nhật này và anh cũng mong rằng ngày sinh nhật tới anh có thể tặng món quà mà em mong ước nhất trong ngày ấy - 432 mã số này anh sẽ dịch vào sinh nhật kế tiếp của em. "
Ký tên - Anh nghèo

hadinhdiep

xin bố mua cho con laptop mà bố kêu từ từ khi nào đi học rùi mua..thấy hoàn cảnh mình với mấy đứa bạn...bỗng tủi thân :(( :(( :((

leminhhai111

Đuối quá 3 người mà phải phục vụ chăm sóc cho 600 chị em. phải tăng ca tới 9h .CN tới 5h .vô mùa rồi phải làm liên tục 3 tháng mệt thiệt

Cleonardo

Ra thêm luật mới là sáng sớm ko than thở ,vào pài viết mới thấy topic này đưa lên đầu thấy wải wa. Chúc buổi sáng vui vẻ , 1ngày ko fiền mụn.

leminhhai111

Mệt quá bá con ơi !!! hôm nay là ngày cuối tuân mà sao chị em cứ thay phiên nhau cắm cờ đỏ không vậy trời !!!! làm sáng giờ chạy bở hơi tai

DreamLand

Qua sân nhà "than thở" tí :))
Spam sân khách bị Del bài á :|

Quá cứng nhắc thì anh em mất thú vị :p

Status
Không mở trả lời sau này.