• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phòng than thở

Status
Không mở trả lời sau này.

TruongHan

Super V.I.P
ôi ta biết làm gì đây............................ đời anh như kon thuyền trôi..................... bồng bènh............

Tính tính tính tình tang tang tang... cuộc đời này như chiếc thuyền nan,trôi nó trôi bồng bềnh :))

oanhngo

Sáng vào cty gặp con nhỏ đã ngu còn bày đặt tài lanh ! bực cái mình!

Hoden

Super V.I.P
buồn cho số phận................ hận kẻ hổng tiền...........

Khoaaa

Thật ko ngờ con gái có thể quay ngoắt 180 độ dễ dàng đền như vậy. :((

DreamLand

Vậy phải chờ hàng China giảm xuống 80$(ngàn) thì chiến thôi anh, chứ giờ tới hơn triệu lận :( :D :D =))

saodoingoi142

Moderator
Không hiểu sao tháng này tiền Internet của mình lên đến con số 297.000 đồng.Lạy mẹ!!!:pGiấu vợ thôi,vợ mà biết đc thì heo ăn luôn!!!hic!!!_Bực thật...!!!~X(

Không hiểu sao tháng này tiền Internet của mình lên đến con số 297.000 đồng.Lạy mẹ!!!:pGiấu vợ thôi,vợ mà biết đc thì heo ăn luôn!!!hic!!!_Bực thật...!!!~X(
Chuyển sang dùng trọn gói đi bro... Mình xài trọn gói thì tẹt ga luôn nè...

JongZiZi

Quất em FPT, trọn gói 2.260.000 VNĐ trong 12 tháng, nó tặng toàn bộ chỉ đóng nhiu đó tiền thôi.
Speed lý thuyết đạt 3MB. Test thử lúc 5h chìu. Download speed đạt ~470KB/s
Tính ra 12 tháng giá vậy OK rồi. :)

oanhngo

Thèm cái reciver DENON 1910 zới cặp loa JAMO 470 2 cái loa surround với 1 cái loa center thoy mà chưa mua dc ! :(( :(( cóa ai cho tui mượn $$$$$$$$$$$$$$$$$ ko?

Status
Không mở trả lời sau này.