• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phòng than thở

Status
Không mở trả lời sau này.

TruongHan

Super V.I.P
Sắp phải rút ra những đồng tiền cuối cùng mình có được... buồn đời quá :(

venusian

Moderator
em sắp đi xa rùi. chiều nay vừa chuyền 2 chai nước mà giờ cặp nhiệt độ vẫn 40 độ :(
Chỉ thương em Leo vừa mai tậu đc 4 tháng. e mÀ làm sao thì nó lại bơ vơ :(

JongZiZi

chuyện gì vậy...a zong nói rõ xem nào, tình hình có vẻ bi quan rồi.Uống bò cụng đi anh!

Bò cụng, sting dâu, nhân sâm .... Hình như vô tác dụng. Chắc bỏ thuốc lá, ít nhậu, giảm time game...
Hức hức, vụ gì đây. Hậu quả phí sức tuổi trẻ đây sao :(

Cleonardo

em sắp đi xa rùi. chiều nay vừa chuyền 2 chai nước mà giờ cặp nhiệt độ vẫn 40 độ :(
Chỉ thương em Leo vừa mai tậu đc 4 tháng. e mÀ làm sao thì nó lại bơ vơ :(
keke,bị sốt xuất huyết hay sao mà truyền nc biển,đi xa cũng nhớ vào box 8 mà hù a e íu tim chơi!

venusian

Moderator
keke,bị sốt xuất huyết hay sao mà truyền nc biển,đi xa cũng nhớ vào box 8 mà hù a e íu tim chơi!

sốt Virut ạ:(
Bó tay với Bác Sĩ việt Nam chẳng hiểu kiểu gì mà chuyền 2trai nước xong tối về vẫn Rét run.
Suốt này ốm cứ tưởng mình bị Si cơ (si thì mất hết miễn dịch)
Hôm qua bà già cho đi kiểm tra tư cách. Mình chẳng sao cả \-/

pethuylovely

Pùn wá đj .hôm wa là ngày đặc bjệt của pé .nhưng chuyện dzuj k thấy mà chuyện buồn thì nhjều .tốj wa thức trắng đêm suy ngĩ jờ mình fảj làm sao đây .ngườj mà mình wan tâm bấy lâu nay bây jờ tự nhjên xa lánh mình .làm mình pùn wá cảm jác jống bị thất tình .muốn khóc wá từ đó jờ chưa aj đốj xử dzớj mình như vậy

venusian

Moderator
Pùn wá đj .hôm wa là ngày đặc bjệt của pé .nhưng chuyện dzuj k thấy mà chuyện buồn thì nhjều .tốj wa thức trắng đêm suy ngĩ jờ mình fảj làm sao đây .ngườj mà mình wan tâm bấy lâu nay bây jờ tự nhjên xa lánh mình .làm mình pùn wá cảm jác jống bị thất tình .muốn khóc wá từ đó jờ chưa aj đốj xử dzớj mình như vậy

Thằng nào mà ác độc vậy :D

pethuylovely

pé đang pùn lắm :(:(:(:(:(:( lỗi do pé thui. pé xin lỗi người ta gùi mà người ta hok chịu:(:)(:)(:)(:)((. tình bạn chấm dứt dzễ dzàng dzậy sao :(:)(:)(:)(:)((

JongZiZi

pé đang pùn lắm :(:(:(:(:(:( lỗi do pé thui. pé xin lỗi người ta gùi mà người ta hok chịu:(:)(:)(:)(:)((. tình bạn chấm dứt dzễ dzàng dzậy sao :(:)(:)(:)(:)((

Lấy cái guốc tán dzô mặt nó. Hỏi có làm hòa hông. Chảnh với chị hả.

Status
Không mở trả lời sau này.