• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phòng than thở

Status
Không mở trả lời sau này.

ShenTran

sao ai cũng than thở nghe ghê vậy :))
trời ơi là trời , dt của em mới đem đi tiệm giặt ủi , bây giờ nó đang ngậm ngùi nới 9 suối , buồn ơi là buồn :(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)((

Hoden

Super V.I.P
Tính hôm ny tàng tàng lên sài gòn mà mưa sao đi trời mai off gòi...................... mây mù ............gió tây nam cấp 3 cấp 4

TruongHan

Super V.I.P
Tính hôm ny tàng tàng lên sài gòn mà mưa sao đi trời mai off gòi...................... mây mù ............gió tây nam cấp 3 cấp 4

Lại kiếm chuyện.... :-?:-?:-?
trên này trời đẹp,trong xanh,mây trắng bay lững lờ ....có cái nắng.... có cái gió

Cleonardo

sao ai cũng than thở nghe ghê vậy :))
trời ơi là trời , dt của em mới đem đi tiệm giặt ủi , bây giờ nó đang ngậm ngùi nới 9 suối , buồn ơi là buồn :(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)((

Xin chia pùn.
Cô pạn mình kũng ko di óp đc vì kả nhà đều lăn ra bệnh.Đúng là có kái nắng ,có kái jó mà thiếu kái đó.Ôi..pùn.

Hoden

Super V.I.P
Lại kiếm chuyện.... :-?:-?:-?
trên này trời đẹp,trong xanh,mây trắng bay lững lờ ....có cái nắng.... có cái gió

Ngày đầy nắng, ngày đầy gió....\-/\-/\-/
2 lão này chưa tới ngày cá tháng tư mà dó tổ.............. mưa từ lúc xuất quân cho tới sài gòn..........ngày mai phải tính sổ thôi..liệu hồn nha

...và có cả cái .... đó đó nữa =)) =))
:-?:-?:-?:-?

Status
Không mở trả lời sau này.