• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phòng than thở

Status
Không mở trả lời sau này.

Khoaaa

Căn nhà đó bao nhiêu tầng nhỉ. Sao ko nghe thấy báo chí nói về cái vụ này hết vậy ta ??

Cleonardo

Căn nhà đó bao nhiêu tầng nhỉ. Sao ko nghe thấy báo chí nói về cái vụ này hết vậy ta ??

Có mà ko theo dõi đó , ko tin wa đó koi thử jờ kòn xák nhà ko hà . Đang nhậu gần đó mà nghe kái nhà kêu rắk rắk , hết nhậu lun.
Trùm nhiều chiện >:)>:)>:)
Nhìu chiện kũg kó kái já kủa nhìu chiện à , ở ko làm j jờ ? ko nhìu chiện sao có pox này keke...khổ thật .

Cleonardo

Khổ cái là tui cũng nhìu chiện :(
Đc kái mình ko fải Mod khu kĩ thuật ,ko thì nhìu chiện lại pị khiển trách là ko lo làm việc nên thoải mái chút hehe , pữa jờ khu này ế wá ,mod zog và rim len cũng zog đi đâu ...có mình tui sắp thành pà 8 mất ...tại wa nay kảm nhẹ vì trúg mưa nên online nên 8 hơi nhìu ...ơ.hơ...mưa rùi kàg pùn.

Tối hôm qua tầm 22h không thể vào nổi PDAViet nữa, các trang khác lại vào ngon lành...:(( Sáng nay cũng vậy, vào được nhưng khi gửi bài cứ bị Database Error là sao nhỉ, mãi mới gửi được...:-?

Status
Không mở trả lời sau này.