• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

PHÒNG XẢ STRESS CHO THÀNH VIÊN PDAVIET 2012!

Status
Không mở trả lời sau này.

Khoaaaa

Active Member
bác whin thăng đến đâu rồi,hồn fách lên trời,thân xác ngồi xơi nhang chưa

shido_katori

Active Member
thi Toán ok. Hóa chết tươi. Huhu
hwa ta mua xác con 5230 hungary bi chay chip gia 140k. Về nhà lắp vào 5230 của mình thì cảm ứng xài tốt, màn hình xài đc có 2 điểm chết và bị lỗi sọc nhưng vẫn xài đc. Bộ vỏ chỉ có viền mặt trước mạ crom sáng bóng là đặc biệt, các chi tiết khác giống vỏ thường. Cũng có lời :)

Khoaaaa

Active Member
Cái mh mất t..inh mà lời,con 58 ta sài 2 năm,bung tan ra vệ sinh mấy lần,rớt choảng tùm lum nhưng mh vẩn chả có biểu hiện gì,cái cam thì lỗi fần cứng,ko AF dc nửa,chụp tệ như 1.3 px,vẩn ko nở đổi

shido_katori

Active Member
mi khờ quá, ta mua xác full là 140k, về tháo ra còn vỏ và cảm ứng xài tốt, màn hình thì như đã nói. Main thì cháy khét. 140k mà có đc tấm cảm ứng và màn hình + vỏ zin thì quá lời rồi. Ta lấy từng bộ phận ráp vô con 5230 còn sống của ta để test đấy chứ

Khoaaaa

Active Member
À,ta tưởng chỉ bộ vỏ thôi,he,mi fá củng ác đấy chứ,bên box cfw sao ít thấy mi nhỉ

Khoaaaa

Active Member
Hiện tại có 2 người xem chủ đề này(2 thành viên và 0 khách)
Khoaaaa binladen1206+

hềhề,hê lu bác bin buổi sáng

shido_katori

Active Member
À,ta tưởng chỉ bộ vỏ thôi,he,mi fá củng ác đấy chứ,bên box cfw sao ít thấy mi nhỉ
ta đi học đâu có rảnh đâu mà ngối Cook firmware, chỉ edit bản nào tốt theo ý mình rồi xài 1 lần cho ổn, suốt ngày cứ mấy môn học bài nên chẳng có thời gian, học kì 2 chắc mi thấy ta vắng bóng tại box 8 luôn đấy, ai rãnh như mi thấy onl hoài hoài, năm sau lên ĐH rồi biết nhé ku :p

AlyCuong

Active Member
ta đi học đâu có rảnh đâu mà ngối Cook firmware, chỉ edit bản nào tốt theo ý mình rồi xài 1 lần cho ổn, suốt ngày cứ mấy môn học bài nên chẳng có thời gian, học kì 2 chắc mi thấy ta vắng bóng tại box 8 luôn đấy, ai rãnh như mi thấy onl hoài hoài, năm sau lên ĐH rồi biết nhé ku :p

Xạo quá, ta chơi k vẫn tốt nghiệp nè =)) và chuẩn bị làm việc tại Intel :p

Khoaaaa

Active Member
Ghê chưa,chỉ shido vài chiêu đi anh,thấy hắn tội wá

ta nghỉ học rồi,đang học nghề,sáng trưa chiều tối,đều check pda,zing me một lần,toàn trên phone chứ có pc đâu,biết cách sắp xếp time là ổn cả mi à

shido_katori

Active Member
éc, học chưa gì mà đã nghỉ, năm sau học tiếp đi, trễ 1 năm còn hơn trễ cả đời

Khoaaaa

Active Member
Lão nìa lộn chuồng nè ae,gạch hay đá

ta nghỉ lâu rồi,nhà nông chứ có thành thị như mi đâu,cho đến giờ ta vẩn ko hối hận vì đả....,vì ba ta.....hỉu ko

Status
Không mở trả lời sau này.