• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

PHÒNG XẢ STRESS CHO THÀNH VIÊN PDAVIET 2012!

Status
Không mở trả lời sau này.

Khoaaaa

Active Member
Sinh năm 1993,chắc cũng có chữ,nhưng sao đầu óc suy nghĩ hạn hẹp thế chứ,có tay có chân,ko nuôi mình nuôi đời mà đi giết n,cướp của,để đến giờ cuối đầu rơi lệ

Khoaaaa

Active Member
Chả biết hỏi chổ nào nên nhờ ae,ai rành tư vấn em với,nhà tính mua cái tv,của sony hoặc samsung thôi,mh LCD nền led nha,24>27" ,nhà ko thích 32"> ,to wá,nhưng củng ko dưới 24"
cho em hỏi thêm là chất lượng hìh ảnh,độ bền của tv lg ổn ko

HotelHoangMinh

Chả biết hỏi chổ nào nên nhờ ae,ai rành tư vấn em với,nhà tính mua cái tv,của sony hoặc samsung thôi,mh LCD nền led nha,24>27" ,nhà ko thích 32"> ,to wá,nhưng củng ko dưới 24"
cho em hỏi thêm là chất lượng hìh ảnh,độ bền của tv lg ổn ko

Theo ý của a thì e nên chọn Sony hoặc Samsung sẽ ổn định và màu sắc đẹp hơn. LG mau xuống màu lắm.

Khoaaaa

Active Member
Em cũng nghĩ vậy,chắc lược ra cái nền led,nhà chỉ xem phim th,tin tức à,chứ HD ,game thì ko có,cỡ 27->29" chắc ổn anh nhỉ,ko biết 29->32 kích thước có khác nhau lắm ko,em thấy mấy con 32" theo 16:9 cứ dài thòn lòn,bự wá

b0m_lx

Hiện tại có 1 người xem chủ đề này (1 thành viên và 0 khách)

b0m_lx

:))

Status
Không mở trả lời sau này.