• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

PHÒNG XẢ STRESS CHO THÀNH VIÊN PDAVIET 2012!

Status
Không mở trả lời sau này.

YinYang

Active Member
Phụ nữ thường thế =))=))

Ước gì mình đc như anh ấy =))

Khoaaaa

Active Member
haizzz,đuối wá,làm gì củng một chặp là rã rời,chơi cho đã rồi tàn tiệc cũng tàn xác luôn thế này thì đã làm éo gì ko biết

Khoaaaa

Active Member
Chà,tối ni s3 trình nàng,bên tinhte ifan ném đá phang gạch đọc vui thiệt,haha

Khoaaaa

Active Member
Có bác nào um hỉu về mấy từ này ''độc tấu,piano,blue,jazz,sonate,cổ điển''ko, lúc sáng có coi bợ phim''the legend of 1900''tự dưng ghìên,mấy từ này tra trên gú gồ á, nge lâng lâng đã đến lạ,hi

AlyCuong

Active Member
Có bác nào um hỉu về mấy từ này ''độc tấu,piano,blue,jazz,sonate,cổ điển''ko, lúc sáng có coi bợ phim''the legend of 1900''tự dưng ghìên,mấy từ này tra trên gú gồ á, nge lâng lâng đã đến lạ,hi

Tiếp tục với google :))

AlyCuong

Active Member

Tiếp tục với google :))

Whinny

Ý kậu là đang nói về âm nhạc đới hả =))=))

Khoaaaa

Active Member
Thôi,ứ chơi với mấy bác,fán cho câu,đứt hứng,tai trâu nên lên ''nhạc của tao'' với ''mời ba chấm zô'' dow vài bản bất hủ nge củm dc

Status
Không mở trả lời sau này.