• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

PHÒNG XẢ STRESS CHO THÀNH VIÊN PDAVIET 2012!

Status
Không mở trả lời sau này.

Khoaaaa

Active Member

ôi ôi ôi,ko biết bình luận gì luôn

Whinny

G9 mọi người nha.
Ngủ thôi cho cái lap nó ngủ với. on liên tục 2 ngày rồi :D

Whinny

Âu vơ cờ nóc nó lên cho nhanh anh,khỏang 6-7 ghz gì đấy,hahaa

ah ha. dự là con pen4 của ta oc lên gấp đôi cỡ đó đc không nhỉ. đã trang bị hệ thống tản nhiệt bằng xăng

Khoaaaa

Active Member
Nge dc đới,oc lên rồi xem phim weitey của chị bờm thì đỉnh wá luôn

bemeolovepethuy

.:: Đai Sứ Offline ::.

Chắc đang để ý thím bờm đới
\\Bờm đâu vào nhận hàng =))

hơ hơ.thým bờm có tuyệt chiu qwerty thế nào mi với cuồng với ku khoa cứ lả lướt theo thế.may quá mình vẫn chưa dính.hú hồn cái ...... còn nguyên=))=))

bemeolovepethuy

Ấy tuy tem giả nhưng mà cũng vẫn còn tem mà đâu như cuồng nó mất tem lúc 3 tuồi mà.khà khà=))

AlyCuong

Active Member
Ấy tuy tem giả nhưng mà cũng vẫn còn tem mà đâu như cuồng nó mất tem lúc 3 tuồi mà.khà khà=))

Tem giả thì có khi mới đẻ ra đã mất thì ai biết dc, ta ít ra 3t mới mất =)), ta nghĩ mi đẻ ra là k có trynh rồi =))

bemeolovepethuy

Tem giả thì có khi mới đẻ ra đã mất thì ai biết dc, ta ít ra 3t mới mất =)), ta nghĩ mi đẻ ra là k có trynh rồi =))
mi nhắc ta mới nhớ hồi ấy mới sinh ra nằm chung với con bé cũng mới sinh.chắc lúc ấy nó lợi dụng sự ngây thơ của ta nên chắc nó cướp mất truynh của ta.=))

Status
Không mở trả lời sau này.