• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

PHÒNG XẢ STRESS CHO THÀNH VIÊN PDAVIET

Status
Không mở trả lời sau này.

saodoingoi142

Moderator
Ước gì được nghĩ 1 ngày vào dịp Tết luôn cũng đc chứ tình trạng làm việc 24/24h áp lực thế này không bị Strees mới lạ...!!!;;)X_X

AlyCuong

Active Member
Ước gì được nghĩ 1 ngày vào dịp Tết luôn cũng đc chứ tình trạng làm việc 24/24h áp lực thế này không bị Strees mới lạ...!!!;;)X_X

Cực khổ thế, tết mà cũng k dc nghĩ một ngày nữa sao? Mà lại làm việc k ngủ luôn chứ 24/24h:D

NokuaN70

Well-Known Member
mới hết có 1 chai sa kê với mấy lon ken mà sao buồn ngủ wé, xuống đô hay sao ấy nhể

Mr_PDA

bro này cũng giống mình rồi, tết đc nghỉ mỗi 30 đi xem bắn pháo hoa, còn 3 ngày tết đi làm hết :((
haizzzz

vất vả quá :( h này vẫn đang lọ mọ nữa :((

NokuaN70

Well-Known Member
Đường truyền In tẹc nét cty hôm nay sao ngon lành quá, upload mà cả chục MB/s còn không biết đao loát phim ảnh dìa xem nữa he he he hhe. Tết nhất mà đi cày buồn bỏ m......

Mr_PDA

Thôi xuống xem gặp nhau cuối năm tẹo đi xem bắn pháo hoa, chúc a e ăn tết dzui dzẻ :D

Status
Không mở trả lời sau này.