• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

PHÒNG XẢ STRESS CHO THÀNH VIÊN PDAVIET

Status
Không mở trả lời sau này.

HotelHoangMinh

HAPPY NEW YEAR 2011

AnhPheCT

Xĩn............Từ 29 Tết đến nay! Mới húp được miếng cháu..................! Ôi tết ơi là tết!........................Hôm nay đi trực rùi...............ko được xĩn nữa..................! Happy new year 2011. Chúc sức khỏe toàn thể Anh, Chị Em trên 4rum....!

Chỉnh sửa cuối:

AlyCuong

Active Member
Xĩn............Từ 29 Tết đến nay! Mới húp được miếng cháo:D..................! Ôi tết ơi là tết!........................Hôm nay đi trực rùi...............ko được xĩn nữa..................! Happy new year 2011. Chúc sức khỏe toàn thể Anh, Chị Em trên 4rum....!

Cái điện thoại hay tấm gương dán chữ lên vậy ta??

Hoden

Super V.I.P
Nếu chiều nay lỡ hẹn không về,
thì xuân năm nay sẽ buồn,
sẽ buồn hơn mấy cội mai già,
và mùa xuân quên mặc áo mới,
hẹn hò xa xưa còn nguyên tất cả,
dành cho em tình yêu rất lạ,
Dù sao anh cũng về,
mộng xuân đã chín đỏ,
bàn tay nâng niu hoa cúc,
bàn tay hiu hắt giọt lệ đầy,

Em có nghe trời vào xuân chưa,
bên sông từng giọt nắng hạ,.
chợt lưa thưa và mùa xuân đó,
Có em thì xuân rất đẹp,
anh không biết xuân về lúc nào,
lời tình đong đưa theo gió,
mình thương nhau mấy tuổi xuân rồi

Hoden

Super V.I.P
tết là vậy hả trời...................................................:(

AlyCuong

Active Member
tết là vậy hả trời...................................................:(

Tết đúng là vậy đó........................Đang cảm nhận...........................coi năm sau có gì khác?

boy_online01

Chán quá! Vèo cái đã qua 3 ngày Tết :(. Xuân Diệu nói đúng quá các bác ợ: Xuân đang tới nghĩa là xuân đang qua....

AlyCuong

Active Member
E mới ói tối h, h lại bị gọi điện đi nhậu tiếp. Ôi cái cuộc đời này.............

panrai

Super V.I.P
tết nầy ko đc đi đc đâu hết ngũ tối ngày =)),thức dẫy thì chở vợ chở con đi tắm biển rùi về,ngũ tiếp thì về quê vợ cũng ngũ tiếp,qua tết chắc lên ký quá ăn và ngũ ko :(:)((

AlyCuong

Active Member
tết nầy ko đc đi đc đâu hết ngũ tối ngày =)),thức dẫy thì chở vợ chở con đi tắm biển rùi về,ngũ tiếp thì về quê vợ cũng ngũ tiếp,qua tết chắc lên ký quá ăn và ngũ ko :(:)((

Ngủ mới đúng 'chín tã' chứ Adv MOD=))

AnhPheCT

Xuân ơi! xuân.............. xuân hết rồi. Xuân ơi! Xuân .....Xuân hết tiền...........................!

Status
Không mở trả lời sau này.